Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais jintao atembelea udsm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpambanaji K, Feb 17, 2009.

  1. M

    Mpambanaji K Senior Member

    #1
    Feb 17, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rias wa china alipanga kuongea na wasomi wachuo UDSM. serikali kwa sababu inayojua yenyewe ikaamua kuhamishia mdahalo huo ukumbi wa diamond jubilee na sio nkrumah kama livyokuwa imepangwa. Serilaki ya china ilishagharamia ukarabati wa ukumbi wa nkrumah

    Kituko kikubwa ni pale serikali kupitia Uongozi wa chuo ulipoamua kuchagua wanafunzi na walimu wenye mawazo ''mazuri'' kama wawakilishi wa chuo.

    Hakuna mtu yeyote kati ya wale wenye uwezo wa kuhoji mambo bali ni wapambe wa serikali tu ndio waliochaguliwa kwenda kuonana na jintao.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 4,319
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    Waliogopa washenzi wasiende kumrushia kiatu!

    Haha ha ha!
     
  3. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani title ingerekebishwa kidogo, ili ijulikane kuwa hakutembelea UDSM ingawa kulikuwa na mipango atembelee hapo. Anyway, tushukuru walau Nkurumah imekarabatiwa kidogo !!
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lakini mkuu mbona heading yako inatofautiana na ulichoandika ndani......iedit iendane na yaliyo ndani mkuu!
     
  5. green29

    green29 JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana the meeting ni too ceremonial ngoja hao madogo waliowawakilisha wakale msosi then warudi kuja kusoma. MSiwe na wasiwasi Nyie wengine mtamuona Jintao kwenye TV. Kama kuna issue za kuhoji serikali endeleeni kuzipitisha hapa kwenye forums zitawafikia walengwa bila shida.
     

Share This Page