Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais JAKAYA MRISHO KIKWETE amekutana na viongozi wa Baraza la Taifa la NGOs Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Feb 3, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Rais JAKAYA MRISHO KIKWETE amekutana na viongozi wa Baraza la Taifa la NGOs Ikulu jijini Dar es salaam leo kuzungumzia mchakato wa Katiba
    source:JF
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Kweli CHADEMA ni mkombozi. Sasa wote wanaigilizia ya chadema. Slaa aligundua udanganyifu katika sheria ikarudushwa bungeni. jana Tundu Lisu alimshtua Naibu spika kwa maadili ya kanuni za kudumu za bunge. Bila CHADEMA kweli ......
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbona naona kama rais ameamua kukusanya maoni peke yake? Haundi kamati tena?
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui yeye ndio kamati? subirini na nyinyi walalahoi mtaitwa mkatoe maoni yenu halafu atakuja kuhutubia pumba zake?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Amalize ishu ya posho za Madoctors...Ndugu zetu wanakufa huko ana raha gani ya kugawa juisi kwa NGOs?
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    SIJUI KWA NINI BADO WAJINGA WACHACHE HAWATAKI KUIKUBALI CHADEMA? SIJUI KWA NINI?

    1. Si ni CDM walianzisha issue za ufisadi CCM wakadandia?
    2. Si ni CDM walipinga swala la Richmond kulipwa wakati SISIEM walishalibariki?
    3. Si ni DR Slaa wa CDM alistukia vipengele vibovu kwenye muswada wa sheria ya uchaguzi mpaka rais kaona aibu kwa kuwa alisha saini?
    4. Si ni chadema walioanzisha ishue ya kukutana na raisi kutokana na kuipinga huu muswada mbovu wa mchakato wa katiba mpya?
    5. Si ni Chadema wanaotoa hoja hoti bungeni?
    6. Si ni chadema kila kitu


    Mbona Watanzania VIPOFUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU?
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Enzi hizi za Jk Ikulu imekuwa Kama gulioni, Wavuta bhange, Wauza unga, Wazinzi...kila mtu anaingia. Hebu chunguzeni Ratiba ya Huyu Jk Akiwa ikulu ujue ametembelewa na wageni, kama hakuna Wageni huyoo kiguu na njia kuzurura, Hivi Maripoti anayopewa Huwa anasoma saa ngapi?? Au huwa anatoboa Usiku???
     
Loading...