Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jakaya Kikwete mgeni rasmi Siku ya Mashujaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Jul 25, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]



    [​IMG]
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu Mhe Jakaya Mrisho Kikwete keshokutwa (25/07/2011) anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika siku ya kumbukumbu ya Mashujaa itaayofanyika kitaifa Naliendele, Mtwara.

    Kwa mujibu wa ratiba ya Maadhimisho iliyotolewa na Ofisi ya Waziri Mkuu, Mhe. Rais akiwa katika uwanja wa kumbukumbu ya mashujaa wa Naliendele, atawaongoza viongozi wenzake kuweka silaha za asili katika mnara wa mashujaa.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    rais mzima kashindwa kuondoa mgao anangojea mvua.. Sasa kuna tofauti gani na kipindi cha ujima?
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Woow, ok JK
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ni mapumziko??
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeye sio mvua!!!!!!!!!!
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Du hizo ndo zimebaki kazi zake kubwa maskini. Kweli chukua akili za kwako changana na za mbayuwayu
     
  7. next

    next JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahaha! pamoja sana mkuu.
     
Loading...