Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jakaya Kikwete LIVE akifungua Jengo la Ofisi ya CAG - Morogoro - Sikiliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Apr 25, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nna kam0bitel kaka
     
  3. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Rais: Nampongeza Utto, Kazi yake Nzuri, asimamie pia Ubora na thamani ya huduma kwa fedha inayolipwa.
     
  4. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Rais, Pesa zinazotolewa zisitumike kunenepesha matumbo ya maafisa wa umma, fanyeni kazi hiyo bila kuoneana haya kama mtu mwizi achukuliwe hatua mara moja, hata kama mm sikuwaambia msimuogope mtu yoyote hata kama ni waziri, msiogope mmetamkwa kwenye katiba mpo kihalali.
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo sio LIVE, ni marudio!!
     
  6. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Rais: Nawapongeza kwa kuchaguliwa kuingia katika Bodi ya umoja wa Mataifa ya ukaguzi, haikuwa rahisi tulijaribu mara ya kwanza tukashindwa lakini sasa tumefanikiwa, tulikutanguliza wewe Utto kwa sifa zako, ubora wa kazi yako ndio maana wakakuchagua.
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anasema nini
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Arusha mambo mbona inapiga miziki tu!!
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    What a nerve anayo huyu Kikwete! Really!
     
  10. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Rais, Serekali haitawaingilia katika shughuli zenu, kwa sasa anasikika moja kwa moja katika tovuti ya www.arushamambo.com ikiwa ni kipindi maamum toka kurugenzi ya Rais kipindi ambacho kinaelezea ufunguzi wa jengo la Ofisi ya Mdhibiti Mkuu wa hesabu za Serekali ambapo pia katika jengo hili kutakuwepo na Chuo cha Maafisa hao.

    Baada ya kipindi hiki Sa12.30 tutasikiliza Taarifa ya Habari kutoka Uganda kwa lugha ya Kiswahili.
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hamna speech yoyote, kuserebuka tu
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo habari ni ya siku nyingi Bradha.
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    OOhh!
    kumbe
     
  14. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    What going on here, habari ni ya leo, ya siku nyingi au kuna miziki..?
    mbona tunachanganyana wenyewe kwa wenyewe wakuu ?,
     
Loading...