Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jakaya Kikwete leo asubuhi amekutana na baraza lake la Mawaziri Ikulu kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Mar 16, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    [​IMG]
    President Dr. Jakaya Mrisho Kikwete chairs a cabinet meeting at Dar es Salaam State House this morning
    [​IMG]
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Upupuuuuu!!!!!
     
  3. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    so what!!!!!!!!!!!!!!!!!!!????????????
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hakuna kipya,
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tamko la mipasho bado ..... ? siku hizi utekelezaji wa sera zisizotekelezeka ni matamko na kupayuka tuu ....
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona kama wanakula soga tuuu!
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    ..mbona Dr.Shein haonekani?

    ..hii si mara ya kwanza Dr.Shein kukosekana kwenye kikao cha baraza la mawaziri.
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Labda ndio kujadili kufuta kodi kwa Makampuni ili kusaidia hali mbaya nchini
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    its not important for his chairmanship . we would like to know what he table and the decision they make for our country.

    Thank you anyway please give us more data if u can.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mbona sisikii maneno?
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Secret
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .....Ni kweli, kwa mujibu wa katiba ya Muungano, Ibara ya 54, Rais wa Zanzibar nae ni mjumbe wa Baraza la Mawaziri, sijui ni kwanini Shein hayupo lakini pia sijajua mabadiliko ya katiba ya Zanzibar yanasemaje kuhusu hili.
     
  13. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ungetoa walichosema ningekuona wa maana sana. Kutupa picha tu maana yake sisi tuje na tafsiri zetu. Sasa kutokana na picha nimejifunza kwamba, mawaziri si washauri wa raisi bali ni watumishi wake tu, kwani katika mkao wa namna hii hakuna mjadala bali kinachotoka hapo na instructions tu. Mbili picha inaonesha raisi alikuwa anawastrorisha hawa jamaa tu. Tatu picha inaonekana kama vile kulikuwa na ushuhudu unatolewa tu kuhusu dawa ya Loliondo. Nne katika picha ya kwanza inaonekana raisi anaseme kitu na waziri mkuu na Sita wanaongea yao halafu wengine wanajisomea mambo yao tu, hawamsikilizi raisi kabisa kwani makabrasha wangeweza kuyapitia baadae. Tano chumba walichofanyia mkutano ni kidogo mno hawawezi hata kupishana, hii ni aibu. Sita, mawaziri siyo creative kwani raisi anawafundisha kamba watoto wadogo ktka pic ya pili.
    Hakuna lolote.
     
  14. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna taarifa leo JK amekutana na Baraza lake la mawaziri ikulu jijini dar, je kuna anayejua kilichojiri?
    GO9G9973.JPG
     
  15. d

    defence JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 458
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Yawezekana alikuwa anatoa ushuhuda wa dawa ya loliondo,
    huku akihimiza watu kawa Wassira wahakikishe wanafika kwa babu,
    sidhani kama kuna jipya:lol::lol::lol::lol:
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Walikuwa wanatafuta namna ya kujiongezea posho bila shaka!
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Itakuwa kuhusu mpunga wa DOWANS.
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mongolwe kila nchi ina utaratibu wake kuna nchi baraza la mawaziri hukutuna kila wiki,wengine mara 2 kwa mwezi na wengine mara 1 kwa mwezi,ni mambo ya kawaida na hayahitaji kukustua.
     
  19. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani tuonaomba basi walichojadili. Kama kuna mwana jf mwenye minutes za mikutano atupatie basi.
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hawana jipya hao...kwani ni mara ya kwanza kukaa kwenye hivyi vikao...mbona no changes....
     
Loading...