Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jakaya Kikwete Kwenye Kazi ya Upatanishi Huko Ivory Coast

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Feb 23, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    WAKUTANAPO MARAFIKI WANAOFANA KWA VITENDO VYAO
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipokelewa na Rais wa Ivory Coast Laurent Gbagbo muda mfupi baada ya kuwasili jijini Abidjan kwa mazungumzo ya kutafuta suluhu na mpinzani wa Gbagbo Bwana Allasane Ouatarra. Rais Kikwete yupo katika jopo la kamati maalumu ya Viongozi wa Afrika walioteuliwa na Umoja wa Afrika(AU) kutafuta suluhu ya kisiasa nchini Ivory Coast.Viongozi wengine walio katika kamati hiyo ni pamoja na Rais Jackob Zuma wa Afrika Kusini,Rais Idriss Deby wa Chad,Rais Blaise Compaore wa Burkina Fasso na Mwenyekiti wa kamati hiyo Rais Mohamed Ould Abdel Aziz wa Mauritania.
     

    Attached Files:

    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      143.7 KB
      Views:
      17
  2. s

    salisalum JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tabasamu lake labda litaleta suluhu kwa hawa jamaa. Jamaa huwa anababaisha sana wasiomjua na haiba yake hiyo.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anakaribihwa kwa kuamboiwa aisee wewe ulifanikiwa vipi kuchakachua nasikia uliambulia asilimia 34 kihalali? JK anajibu Mitanzania imelala doro so haiwezi kushtuka hivi sasa tuna mpango wa kujilipa dowans
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kama anasema Dr. Slaa nae angekomaa kama Allasane ndie (Dr. Slaa) angekuwa hapa anasuluhisha!
     
  5. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya kwake yamemshinda hapa nyumbani huko atasuluhisha nini kama sio unafiki mtupu. tatizo la dowans tu hata kulizungumzia anaogopa
     
  6. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akamshauri Gaddafi aachie ngazi asipopigwa missile ya tabasam
     
Loading...