Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jakaya Kikwete kuongea na Waandishi wa habari leo !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Fixer, Aug 1, 2012.

  1. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wadau,

    Leo majira ya saa 9 Alasiri, Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania Mh Jakaya Kikwete leo atakuwa na mkutano na waandishi wa habari Ikulu- Magogoni !

    Tusubiri tuone atakuja na lipi !

    Nawakilisha !
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Tunataka amtumie "salamu" Joyce Banda wa Malawi. Aache kutishia walimu wetu!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Leo mambo ya Mbayuwayu yanaweza kujirudia......Yangu masikio
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Nitaelekea huko punde. Asije kuzungumzia mgomo wa walimu kwakuwa suala hilo liko Mahakamani.Leo ndio leo...
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani Bagamoyo ameenda lini mara ya mwisho? maana suprising kama hivi lazima 'wataalamu' wake kutoka Msoga wamshauri kwanza, zamani kidogo ilikuwa rahisi maana 'mlinzi' wake maalum Shekh Yahaya Hussein alikuwa anamtonya kwanza,

    yote kwa yote tunaomba Source ya hizi taarifa.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    I swear hatakua na jipya, anaepinga apinge tu lakini msimamo wangu ndio huo kuwa hatasema lolote jipya
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Nategemea atazungumzia masuala yafuatayo

    [1] Mgomo wa waalimu

    [2] Matatizo ya TANESCO

    [3] Mgogoro wa mpaka baina ya Tanzania na Malawi.

    [4] Ikulu kuhusishwa na mateso ya Dr Ulimboka

    [5] Sensa na kizungumkuti cha waIslam.
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kituo gani au redio gani itarusha??will it be tbc or clouds??
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu baba anapata shida kweli kuongoza daaah
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini siyo wazee wa dsm?
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    issue iko Mahakamani mkuu na hukumu ni kesho. CWT inasimamiwa na kamapuni ya uwakili ya Mnyele & Marando Advocates, sio jambo dogo labda ifanyike short cut lakini ikiwa hivyo itaigharimu serikali
     
  12. W

    Wajad JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Jipya linalotarajiwa ni atangaze kuwa nchi imemshinda, ajiuzulu yeye na serikali yake na kuitishwe uchaguzi mkuu disemba mwaka huu.
     
  13. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    leo halongi na wazee wa dar???
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa Mpwa hapo umeniacha hoi kabisa kabisa!!!
     
  15. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye bold, hivi hii nchi ina mtu mwenye cheo hiki jamani? Manake jinsi nchi inavyoenda utadhani kiongozi wake ni mpiga ramli anayepeleka mambo kimazingaombwezingaombwe! Na kwenye hiyo bold ya pili, nadhani "k" ya pili kwenye jina la Bw. Mkubwa ingeondolewa ili jina liakisi wasifu wa Amiri Jeshi wetu na Mkuu wa Vyombo vya Ulinzi na Usalama! Ama kweli, tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele tukiongozwa na kichwa cha Nazi! Kaaaaazi kweli kweli!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ataongea nini la maana huyu!? ATANGAZE TU KUWA NCHI IMEMSHINDA TUANZE 1
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kufa kwa sheikh yahaya kuna mletea taaabu sana!!
     
  18. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama akitoa nafasi ya maswali toka kwa waandishi, niulizie hili la uvamizi wa Malawi.
     
  19. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Afadhari aje mapema awkanye waalimu warudi likizo. maana wako semina za sensa wanalamba bingo afu wanadai wamegoma mbaya zaidi wanasababisha watoto wetu watangetange mitaani.GOOMEENI SENSA TUTAWAELEWA. maana utaigomeaje serikali kufundisha afu uitii serikali hiyohiyo kwenye sensa????????????????????????????
     
  20. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi mtu unajisikiaje unaongea na watu uku unajua jamaa hawa kukubali kabisa!?...lazima ujichekeshe chekeshe ili kuua so
     
Loading...