Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jakaya Kikwete arejea nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HUNIJUI, Oct 19, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mh rais amerud, tunaomba awatazame watu wake kwa macho mawili

    UPDATE
    Msafara wake umeongozana na makamu wa rais na IGP na ndio waliompokea Airport. sijui IGP ana maagzo gan ila natumaini JK amepewa hali halisi iliyopo
     
  2. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hajaja na jipya zaid ya kuja kutuambia, Ndugu zangu Waislam nawaomben mtulie nitaliundia tume!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kaja na suti nyingine!?
     
  4. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi BABA V, unajua akili za JK hazina akili?
     
  5. M

    Moony JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    karibu mheshimiwa katika bandari yako ya salama na amani.
     
  6. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanzania tuna rais?
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Vasco da Gama ndani ya nyumba..hakuna uchawi wala ndumba lol!
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Rais Kikwete amemaliza ziara yake ya siku nne nchini Oman ambapo amesema ilikuwa ya manufaa makubwa. Katika mkutano wake na waandishi wa habari jana, Rais Kikwete aliongelea pamoja na mambo mengine vuguvugu la mapinduzi kwenye nchi za Kiarabu.

    Rais Kikwete alisema “Let the people decide. They should however adopt legal means,” aliongeza.
     
  9. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mh! leo kaz
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Mara mia ningempgia kura Dovutwa
     
  11. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole na safari Mkuu.......karibu Dar...tunakuhitaji sana wakati huu mkuu
     
  12. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mtalii anavuta pumzi baada ya wiki anaondoka amerudi kupumzika kidogo,huyu jamaa sikui ikulu yake ipo nje ya nchi kweli imekula kwetu
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ikipigwa kura ya kutokuwa na imani na rais.......98%watasema hafai.
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Let us kick him out of the office, he has failed to deliver!
     
  15. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    They have already.
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    JK leo pamoja na uchovu wa safari nategemea utasema ili roho za watanzania ziepukane na adhaa hizi.Semaaa neno Baba wajue umerudi. WAKRISTO,Bwana asipoulinda mji wakeshao wafanya kazi bure.
     
  17. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Anachokifanya ni kutimiza ndoto zake...!!
    Wandugu msitoke mapovu hatowasikiliza...!!
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hatuwezi mkuu!! iyo jeuri ni waarabu tu!!!

    Instead "lets live with him"
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata asingerudi kwani hana maamuzi yoyote ile huyu!
     
  20. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaja kupumzika si ana ziara ya Japan jumatatu ijayo au?
     
Loading...