Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jakaya anaungwa mkono na majimbo yote ya upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BigMan, Oct 6, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    sijuhi kama watanzania wanafahamu asilimia kubwa ya wananchi katika majimbo ambayo wapinzani walishinda katika uchaguzi uliopita walimpa kura mhe jakaya mrisho kikwete ? na kwa bahati mbaya kwa kuwa majimbo hayo watu wnafahamu issue still wnamkubali kwa yale anayoyafanya pamoja na mikakati yake ambayo hakuna rais aliyepita ambaye aliweza kuyafikia
     
  2. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amepewa au mliiba? 2015 mkithubutu mtaona balaa yake
     
  3. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwahiyo? kwani mr Dhaifu atagombea tena 2015?
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bigman you are but the smallest man. Hujui unachosema. Nimekusamehe. Maana tumeambiwa ukivuliwa nguo na kichaa nawe ukamkimbiza utaonekana kichaa zaidi yake. Endelea kujidanganya ukiamini utawadanganya na wengine. Umeachwa wadhani umengojewa.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Oh Yeah SIO MBAYA... 2015 hagombei so it does not matter hata kama ana 99.99% nchi nzima
    Unakumbuka pia Mkapa alipoondoka Madarakani alikuwa popular as well ???
     
  6. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bigman thanx for expessing your freedom of speech, lakini haujui au unapotosha kwa makusudi ukweli uliotokea 2010
     
  7. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna facts kwamba JK: Atakuwa ameacha big change by the time anaondoka, subiri muone!!!
     
  8. i

    iseesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai Majimbo hayo ya upinzani ni kweli wanamuunga mkono kuwa mambo yamemuelemea, na wanaunga mkono awe anajificha nje ya nchi kila uchao.
     
  9. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu maana hata ndege alizozikuta sasa hivi hakuna, big change
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ilemela, ukerewe,karatu, arusha,moshi mjini,mbeya mjini nayo yamo kwenye research yako..au hata hukufanya?.
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukaungwa mkono na usipigiwe kura...mbona alichakachua??
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,237
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    BigMan, small mind.
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anaungwa mkono na vitanda maalum
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Umekunywa mbinyuu au pingu? Maana naona unawenge
     
  15. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,249
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    kadanganye wafu wenzenuu! Kikwete alilisha na kuungwa mkono sana tanga,pwani,songea,morogoro,dodoma,na baadh ya mikoa mingne yapo sio sana kama mtwara,lindi,kagera,singida..lakn MWANZA,KILMANJARO,ARUSHA,MBEYA,shinyanga,tabora, KIGOMA,majmbo meng ktk mikoa hii walistukia usanii wake hakuambua ki2
     
  16. epson

    epson JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    sidhani kama kweli anaungwa mkono, hizo findings zako ni kazi ya intelijensia lakini ki ukweli haungwi mkono. think about Arusha, Mbeya, Mwanza etc
     
  17. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo iingizwe kwenye guinness book of events.
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    freedom fighter but a dictator
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kikwete ni mtu wa watu na mdemokrasia
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    hayo maeneo ambayo hakuungwa mkono ni kwa sababu yanakaliwa na wachaga wengi
     
Loading...