Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Jacob Zuma kuoa mke wa nne mwisho wa mwezi huu;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 15, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    WAZEE WA SRC:
    SRC NI TBC TAIFA
    RAIS WA AFRIKA YA KUSINI MH JACOB ZUMA ANATARAJIWA KUOA MKE WA NNE
    MWISHO WA MWEZI HUU KWA KUMUOA MCHUMBA WAKE gloria bongi

    GLORIA ANAKUWA MKE WA NNE WA MH ZUMA AMBAE ANA WATOTO 21 NA ANATARAJIWA KUPAATA
    WA 22 KUTOKA KWA MCHUMBA WAKE HUYO..

    KWA TAARIFA HIYO INANIONYESHA JINSI GANI RAIS HUYU NI MZINZI ANATEMBEA NA MWANAMKE
    KABLA YA NDOA SIJUI NA YYEYE AKIMEGEWA ANASEMAJE

    KWENU WANA NDOA MLIOTIA MIMBA KABLA YA KUOA
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    yaani mambo yanayofanyika africa ni full move!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Zuma kiwembe sana!
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Mi namkubali sana Zuma, huyo ni mke wa 6 ila kwa alionao kwa sasa atakuwa wa 4.

    Anawazidi sn viongozi wetu wana wanawake chungu nzima wao wanadai wana m1. Kazi zao kumalima malima tu.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ndo utajiri wa wanaume wa kiafrica huo....akipata kidogo lazima aoe....
     
  6. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hamshindi wa kwetu. Sema wetu hajitangazi.....
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Pdiddy, wewe unamuita huyu kuwa ni mzinzi kwa kigezo gani?!, umesikia wazuru wakilalamika?, acha ushamba, usimuhukumu mwanaume kwa mila na tamaduni zako- yeye bado anaogelea kwenye proper culture and norms za kabila lake wewe unaleta imani zako uchwara.
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zuma mwanaume wa shoka!

    Usiombe atakapokuwa anaruka ruka siku hiyoakiwa amevaa ngozi ya chui
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Hakyamungu.
     
  10. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu U have made my day! Kumalima-malima lol Lusinde (mzee wa kudadeki) alitusahaulisha kidogo hili
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    inatabiriwa best man safari hii atakuwa JK
     
  12. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Weweeeeeeee!
     
  13. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Exactly! Wengine wangetangaza mbona ni balaa? Na wangetangaza hadi mahawala ungeshangaa kumbe yule nanihii.... nani vile? Yule... Ee... Nimemsasahau kidogo. Aah, yule aliyesababisha mwizaji nguli mmoja akafa juzi juzi... Eheee; umeona, ee? Sasa kwa taarifa yako usishangae kusiki kumbe hiyo ngozi alikuwa anapelekewa prezidaa fulani; si unajua tena bongo jiji la matanuzi? Hehe hehe heheee!

    Msinikoti vibaya. He he he heeeeee! Uuuwiiiiiii!
     
  14. K

    KING COBRA IIII Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyegezi
     
  15. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hapana bana, Zuma siyo kiwembe bali muozi tu. Viwembe tunao huku.
     
  16. H

    Hobic11ac Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeeh zuma ni cha mtoto viwembe tunao huku, hamuoni hata wanagawa vyeo? Ngoja mtamuona akijipanga kupata picha akiwa bestman.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyu wa kwetu akitangaza wakwake wanatimia timu ya mpira na marizevu wakutosha
     
  18. m

    maalim MFeDe Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weweee ****** na aliyekuwa best wake Dito ni nyoooko bila kumsahau Liyuumba.sema maunderground.
     
  19. t

    thandiswa Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmh!!! makubwa!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    wazee wanatumia nguvu zao wanaongezea na kamzizi kutoka lyambalyamfipa kidogo.
     
Loading...