Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais J.K hateui wakuu wa Mikoa na Wilaya, kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yakuza, Aug 29, 2011.

  1. Yakuza

    Yakuza Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    WanaJF

    Mbona Rais J.K ana kigugumizi cha kuwateua wakuu wa Mikoa na Wilaya? Je, pengine amekubali kuwa wakuu hawa ni mzigo kwa taifa? Au ni nani awemo na asiwemo nalo ni tatizo? Au ni tatizo la kifedha?

    Ni takribani mwaka mmoja sasa, mikoa na wilaya nyingi hazina viongozi hawa......kulikoni? Hakika haijawahitokea Uhuru NCHI ikawa hivi.

    Mwenye habari za uhakika......tafadhari tujuzeni.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .....................Anajua kuwa tuta-mgadafi muda si mrefu sasa aangaike na maendeleo ya taifa ya nini? sasa hivi anakula na Mama Salma na Ridhiwani....
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwa kutokuwepo kwao kume-athiri nini?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona umekosa chakuandiaka!
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sitamani hata awachague, ila linalonikera zaid ni hawa wanao kaimu wanakula mshahara mara mbili. Kikwete amechoka, ameichosha ccm, hajielewi anachopaswa kufanya. Tunaongozwa na mtu asiyejua kwann anatuongoza, asiyejua shida zetu. Tusitegemee mambo mazur, tutegemee maafa zaid.
     
  6. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za ndani zinasema kila kukicha anabadilisha list..........

    Pengine baada ya Eid anaweza kuwatangaza wakuu wa Mikoa!
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Zitto alisema Serikali imefirisika - wengine wakabisha. sasa huu ndiyo uthibitisho kwamba CHADEMA huwa hawakurupukagi.
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    huenda amesahau jamani au hajui ni kwa nini awateue wengine.... tumzoee tu!!!!!!
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani hili swali mbona mnalirudiarudia kuuliza?

    mh. pinda alishajibu kuwa uteuzi wa wakuu wa wilaya na mikoa unangoja kukamilika uundwaji wa mikoa mipya

    hilo ndili linalokwamisha wapendwa

    mbarikiwe
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nampongea sana Rais Mkwerre kwa hili, na ninamsihi aendelee na msimamo huu mpaka mwisho wa muhula wake ( kama tutaendelea kuivumilia serikali yake dhaifu. )
    Wakuu wa mikoa na wa wilaya hawana tija kwa Taifa na mzigo wa kujitakia.
     
  11. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mpeni muda awatafutie viongozi wanao faa.
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bado kidogo jamani wenzenu bado TUNABANA MATUMIZI YA SERIKALI kutuzibia walau hata kwa kiasi kidogo tu; si mnajua tena UCHAKACHUAJI wa hapo mwaka jana ulivyotugharimu si kidogo.

    Kwani wakuu wa mikoa na wilaya mnawahitaji wa kazi gani wakati wanamtandao wapo na wanatosha kabisa kutoa jibu ya kero zenu. CCM na serikali si ni KITU KIMOJA kilekile jamani???????????????

    Kitakachowashinda hao viongozi wetu wa CCM Mikoa, Wilaya na Kata basi katuleteeni huku Magogoni tutashughulikaa!!!!!!!!
     
  13. Yakuza

    Yakuza Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Miss Judith, uundwaji wa mikoa mipya uko tayari kwa maana uliishatoka kwenye government gazet. Labda kama kuna jingine.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Anataka waliopo watajirike ipasavyo

    Angalia Mkaimu wa Mkoa wa Dar ana Dar and Lindi alikuwa ni mkuu wa Mkoa wa Lindi, hakutaka wa Pwani akaimu akachagua wa Mbali Lindi

    Yeye na Familia wanaishi Hotelini Dar? Sababu kwao ni Lindi... ULaji huo

    JK Nyerere Yuko Wapi?
     
  15. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena Mkuu. Nadhani J.K anaogopa kugomnanisha friends atakapochagua wachache na kuwamwaga wengine.
     
  16. M

    MWAMWAJA Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona maisha yanakwenda vizuri bila hao wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya!ILI KUBANA MATUMIZI KTK KIPINDI HIKI KIGUMU NI VYEMA ANGEWAPUNGUZA KABISAA,kwani kuna WAKURUGENZI,MAAFISA TAWALA na WABUNGE wanatosha kuhamasisha maendeleo ktk mikoa na wilaya,ktk kipindi kama hiki serikali inakabiliwa na uhaba fedha ni vyema matumizi ya fedha ya kabanwa kwani hawa wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya wanagharimu mishahara minono,marupurupu na maghari na hata nyumba.nchi ina hali ngumu kwasasa.
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tatizo letu watanzania hatuoni kuwa hiyo ni serious ommission on the part of the president. Nafasi ya RC ni nafasi iliyoundwa chini ya Ibara ya 61 ya Katiba na kazi zake zipo bayana chini ya Ibara 61(4) ya katiba, Kutoteua watu kuziba nafasi hizo kunasababisha ombwe la uongozi kitu ambacho sio vizuri katika utawala bora.

    Anavunja katiba aliyoapa kuilinda na kuiheshimu.

    Ni hatari Mkuu wa Nchi akianza kuvunja katiba, kesho hatujua atafanya uvunjifu gani wa katiba na kwa uzito upi.
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    [1] Hivi wakuu wa Mkoa na Wilaya wanafanyakazi gani ?.

    [2] Mkoa wa Dar na Kilimanjaro haina wakuu wa mkoa je mikoa hiyo imekosa maendeleo,ulinzi na usalama ?. Jibu ni hapana wakuu wa mikoa na wilaya hawana kazi nafasi zao ni zakikoloni zaidi.
     
  19. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mikoa mipya inahusiana vipi na wakuu wa mikoa iliyopo, Pinda ameishazoe kujibu ushuzi. Watanzania wenye uwezo wa kujaza nafasi wako kibao na hata kesho akitaka anawapata na hiyo mikoa mipya ikija anawapata wengine no need to wait kwa hiyo mikoa ya kichina.
     
  20. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa mkoa kazi yake ni kutoa taarifa za kiintelijensia Chadema wakiitisha maandamano na pia kwenda kuwapokea Mama Salma na Riziwani wakitembelea mkoa wake. Na kazi nyingine kuchangisha fedha na vifaa vya ujenzi kwa wahindi akisingizia za kifanyia kazi za maendeleo kumbe anaenda kujengea nyumba yake kwao
     
Loading...