Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais J.K: Anapolala kwenye msiba Malawi wakati Dodoma si shwari!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, Apr 23, 2012.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanaJF

    1. Inashangaza sana, Rais J.K amekuwa huko Brazil kwa takribani siku 10
    2. Mhe. Rais amerudi na kuelekea kwenda kulala msibani Malawi.....wapi na wapi Rais mzima kulala msibani?
    3. Malawi juzi juzi wametuma ndege zao kuvinjari mpaka wetu katika Ziwa Nyasa (Hoja ya Mhe. Komba)
    4. Nchi imegubikwa na wimbi zito la tuhuma za ufisadi, mawaziri wake wanarumbana!
    5. Waziri Mkuu kawekwa kitanzi shingoni
    6. CCM yake inasambaratika kwa kasi.....!

    Huyu Mhe. Rais Kikwete yukoje jamani????
     
  2. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anazumbuiwa na laana za kuchakachua kura za dr. Slaa 2010.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu Baba nadhani hata mwenyewe hajielewi! Hivi lile pepo lilokuwa linamtupaga liliishia wapi? Labda kwa upande mwingine ndilo lililokuwa linamsaidia.
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    "Ni upepo tu utapita" (JK, 2012)
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu punguza hasira..haya ni mapito tu na mwisho wake ni mbili kumi na tano
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo tuseme rais anapenda sana kuhani misiba!!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi inachukua muda gani kusafiri kwa ndege toka Dar hadi Lilongwe? Rais alishindwa kuondoka asubuhi badala ya kulala kwenye msiba?
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Makamu kwa Uzinduzi, Mkuu kwa Safari....kama winga ya kushoto na kulia vile...
     
  9. Lavie

    Lavie Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IQ yake ni ndogo sana.
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yale Yale ya wivu wa kike aisee, yeye ni rais wa nchi kwenda msibani kwa rais mwenzake ni haki yake. Cdm JK anawasumbua sana aisee mtakoma
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kila mtu ana kitu kinachogusa moyo wake zaidi....misiba jamani misiba, mhhh!
     
  12. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,344
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Wizara ya fedha imekiri kuwa haina fedha!
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Alipofikia sasa amefikia kwenye point of no return,hana anachofikiri kuhusu ncchi hii anaomba Mungu siku ziishe kwa taarifa yako huko Tanga wanakazana kukarabati IKULU yake atakuwa huko kwa siku kumi kuanzia tarehe 1 /05/2012
     
  14. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Amefiwa
     
  15. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nilisha wahi sema magogoni hamna Rais bali mtu mjinga
     
  16. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi haendeshwi kwa maoni binafsi, Kama Rais anamajukumu ya ndani na nje ya nchi. Badala ya kuongea ya busara na maana tunafanya mambo ya ushoga. Tuongee point kimsingi. Rais ninaimani analishughulikia jambo labunge kwa makini sana. Zitto anatafuta umaarufu wa kugombea Urais tu.
     
  17. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mama yako alikuzaa hatiani
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo ya posho hayo mkuu!
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kabla ya mazishi alipenda kujifunza njia mbali mbali za uwekaji hela za wizi nyumbani. Hapo kwa Mutharika amejifunza njia za kuhifadhi milungula kwenye magunia ya tumbaku, pia namna ya utoroshaji wa mali ya umma nk.

    So ziara yake ilikuwa na kwa malengo mengi na ni faida kwa serikali.
     
  20. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uswazi watu ulalaga nje kwenye majanvi mpaka siku ya maziko, watoka na shuka na mto wako mambo mswano, yawezekana ka-copy na ku-paste, bravo!
     
Loading...