Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais huyu' kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Jan 15, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lilipo ibuka swala la wizi wa Epa kwanza alikataa na baadae akakubali,lakini hadi leo hii
    hakuna action yoyote aliyoichukuwa zidi ya watuhumiwa [Hana maamuzi] Lilipo ibuka swala la Richimond
    kwanza alikataa na baadae akakubali,lakini hadi leo hii watuhumiwa bado wako kwenye
    siasa wanaendelea kuiba na kula bata [Hana maamuzi]. Lilipokuja swala la rada hapo ndiyo kabisaaa
    alimnadi mtuhumiwa kwenye kampeni kuwa ni mtu safi na TAKUKURU wakapigilia msumari wa mwisho
    [Hana maamuzi]. Kwenye swala la Dowans kaamua kuwa bubu hadi leo,lakini wapambe wake wanataka
    ilipwe very soon huku wananchi wakipinga waziwazi [Na hapa kakosa maamuzi].
    Mawazo ya utashi wangu vinadiliki kusema kuwa Rais kikwete HANA MAAMUZI na ameshindwa kujita
    mbua na kujisimamia kama Rais wa nchi! Iweje kila kitu yeye anaanza kwa kukataa na baadae ukubali
    lakini linapokuja swala la maamuzi yeye huwa bubu na kuingia mitini. Kweli huyu ni Rais?
    EPA,RICHIMOND,RADA,KATIBA,DOWANS,MAUWAJI ARUSHA,KUPANDA BEI YA UMEME NA GESI,MGAO WA UMEME nk. Hayo yote hakuna hata moja ambalo amelisimamia na kulimaliza kwa faida ya wananchi wake na kwa chama chake ccm. je! kweli huyu ni Rais? - Nawasilisha
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kama anaaza kwa kukataa yupo kwenye mstari ,kwani hata wakili anekutetea anakwambia usikubali kosa kwanza,akimaanisha ni lazima ukane kosa kwa hali yeyote ile.Hivyo Mheshimiwa Kikwete hana tatizo ,wenye tatizo ni nyinyi msio na uelewa wa wapi pakuanzia,inakuwaje mnakurupuka na Raisi ?
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,677
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mkuu mwiba.... hivi unaweza kunamfananisha JK na wakili....acha banaa.... angekuwa wakili watu wote wangefungwa na kesi zote tungeshindwa hata ile ya City water
     
  4. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwiba hujui unachokitetea ila wew ni Mshabiki tu.
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,677
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    afadhali shabiki....anajulikana yupo upande gani.... huyu ni shiranga.... kazi yake kushirangia mambo asiyoyajua
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijui ukiandika sms kwenye simu kama kuna mtu anaisoma duh
     
  7. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ****
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unajua kabisaa kuwa jamaa anakosea unamtetea nini sasa??
     
  9. Double X

    Double X Senior Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwiba si uhamie kwa michuzi tuu???????
     
Loading...