Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais huyu kiboko. Mweeeeeh

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Oct 6, 2011.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    rais.jpg rais.jpg


    Rais Jakaya Kikwete akijiandaa kumzawadia fedha, mtoto Liano Adamu (7) ambaye ni mwanafunzi wa Shule ya Msingi Ruaha Wilaya ya Kilosa mkoani Morogoro baada ya kuvutiwa na uchezaji wake wa ngoma ya Lizombe ya kabila la Wangoni. Rais yupo mkoani humo kwa ziara ya kikazi ya siku tatu. Nyuma ya Rais ni Mkuu wa Mkoa, Joel Bendera. (Picha na John Nditi).

    RAIS AKITOA MSHIKO BAADA YA MTOTO KUKATA MAUNO KWENYE NGOMA. SWALI LANGU, HUYU MTOTO KWA UMRI WAKE ANAHITAJI FEDHA AU ELIMU BORA?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anahitaji kila kitu, fedha na elimu bora. Kwahiyo sioni tatizo lolote kwa JK kumpa zawadi ila nina wasiwasi na uwezo wako wa kufikiri
     
  3. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wangu mkarimu kweli
     
  4. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utaonaje wakati we ni kipofu? Haya ni mambo ya akina papaa msofe kwa akina FM Academia.
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    rais anayetujali
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Pesa aliyopewa itamsaidia kupata Elimu.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,260
    Likes Received: 8,860
    Trophy Points: 280
    Mcheza kwao hutunzwa.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hahahahah JK bwana kwa nini asiseme nakupeleka Bagamoyo ukasome chuo cha ngoma lakini pia next to that nitakulipia Elimu y msingi ?
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ndama mutoto ya ng'ombe....
     
  10. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ingependeza kumwachia mkuu wa mkoa taarifa kuwa akiludi ikulu Dar amuone mtoto huyo ikulu,na yeye Presidar akifika ikulu pia awaite mkuu wa chuo cha utamaduni na tajiri mmoja muadilifu awakabidhi mtoto huyo kuwa asomeshe na kuendelezwa kipaji chake hicho cha ngoma za jadi anawakabidhi watu hao jukumu la mtoto huyo kufikishwa kwenye ndoto ya kuwa mwendeleza jadi ya Tanzania lakini mwenye elimu tena elimu kwa nguvu ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.Anakuwa akiwa na bonge la uzalendo kuwa alitayarishwa kuwa Mwananchi mwenye uzalendo kulinda utamaduni wa Taifa kwa lungu la matakwa ya Rais.
     
  11. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mi chichemi, kwetu ntwara bha ngoma na chamak nchanga tunapenda kwel!
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Vp Lusinde?
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapana tatizo hapo JK ana mmotivate mtoto ili apende zaidi utamaduni wa Kitanzania siyo kama wanao iga tamaduni /ngoma za nje na kudharau za kwao
     
  14. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh..! ukilinganisha uwezo w kufikiri humu jamvini nadhani ww ni wa mwisho wa pili
     
  15. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hicho ndicho alichoweza kufikiri haraka haraka.
     
  16. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wahehe huwa tunasema "uluhala kumtwe" yaani akili kichwani tu, sasa jamaa yetu kichwani kweupe ndo maana anapenda sana degree za kupewa, ndo maana hata yeye anajitahidi kugawa hela akidhani ndo anatatua matatizo ya wananchi baadala ya kuwapa miundo mbinu ya kuwapeleka kwenye upeo wa mbali zaidi.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,377
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye Red umejibu swali ambalo hujaulizwa.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,377
    Trophy Points: 280
    Maneno ya kwenye kanga.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Leo kapiga picha na Njohole yule alokuwa mchezaji wa simba, kule mbingu
     
  20. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo lilikuwa tukio ambalo hakupanga halikuwa k wenye ratiba zake ghafla akajipapaa musofe.
    We acha tu rais wetu akili zinafanya kaz fasta hata akistukizwa.
     
Loading...