Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Huyu kashaurika , wa kwetu Je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Mar 1, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Obama Atakiwa Aache Kuvuta Sigara
    [​IMG]
    Rais Barack Obama wa MarekaniMonday, March 01, 2010 6:54 AM
    Rais Barack Obama wa Marekani ametakiwa aache kuvuta sigara na daktari wake.Rais Obama ametakiwa na daktari wake aache kabisa kuvuta sigara kwaajili ya afya yake mwenyewe.

    Obama aliambiwa hivyo baada ya vipimo vya kwanza vya afya yake tangia alipochaguliwa kuwa rais wa Marekani kuonyesha kuwa ana afya njema sana na yupo fiti kulitumikia taifa lake.

    Daktari binafsi wa Obama, Jeffery Kuhlman alisema kuwa vipimo vya afya ya Obama vimeonyesha kuwa Obama atakuwa mwenye afya njema kipindi chote cha urais wake.

    Dr. Kuhlman alimshauri Obama aendelee na jitihada zake za kujizuia kuvuta sigara ili aiche kabisa tabia ya kuvuta sigara.

    Rais Obama mwenye umri wa miaka 48, amekuwa akijitahidi kujizuia kuvuta sigara mbele za watu na amesema kuwa siku hizi huwa havuti sigara mbele ya familia yake.

    Enzi zake kabla ya urais, Obama alikuwa mvutaji mkubwa sana wa sigara na kuna wakati Michelle Obama alinukuliwa na jarida moja la Marekani akielezea kukerwa na uvutaji sigara wa Obama.

    Rais Obama alimuahidi mkewe kuwa akishinda urais ataacha kabisa kuvuta sigara lakini alikiri kuwa amekuwa akivuta sigara siku moja moja tangia alipoingia ndani ya ikulu ya Marekani.

    Mwaka jana rais Obama alisema kuwa amefanikiwa kujizuia kuvuta sigara kwa asilimia 95.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wa kwetu ni sikio la kufa!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mshauri wake ni Shehe Yahya Husein aka Shehe Video, kwahiyo ondoa shaka, kiona mbali anampa ushauri mwanana.
    .
    huyu anashauriwa na wataalamu Yakinifu, kwa viwango na vigezo vya aina yake.....ndo maana wanaendelea kwa kasi ya aina yake.
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani wa kwetu mnataka ashauriwe kitu gani? Ana tatizo lolote?

    Tanzania bwana lol!!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sioni mwanzo wa comparison hapa.
     
  6. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ufinyu-wa-mawazoyamletathread.co.tz
     
  7. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 253
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kwani wa kwetu anavuta sigara au ana addiction yoyote....
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani, nadhani humu JF kuna mada nyingi zimeshatioka kwa jinsi Mkulu anavyoshauriwa vituvingi na hakubali, mfano mdogo ni safari zake za mara kwa mara ka ajili ya afya yake, Je uoni ili ni tatizo, mwenzake kashauriwa kakubali na kapunguza hata mbele ya familia avuti tena.
    Sasa hata kwenye kufanya maamuzi mfano, Richmond ushahidi uko tayari ila hataki kutekeleza, RADA waingereza wamepoteza muda kutafuta ushaidi lakini kusema watu washughulikiwe hayuko tayari.
    Ilo sio tatizo?
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Naona mnamuonea muungwana, kwasababu mimi nadhani anashaurika sana ila inategemea na ushauri huo unatoka wapi; je unadhani kwa haki lilahi kamati yake ya ufundi ikimshauri kuwa asipowapeleka mafisadi lupango atakosa URAIS ataacha kuwasweka LUPANGO wakina EL,RA,AC,Karamagi na Rashid.? You should contract KAMATI yake ya ufundi to do that cosultancy!!
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Rais wetu amepimwa mpaka akili kwa maneno yake mwenyewe na yuko fit, sasa huyo Obama ana matatizo ya kuvuta sigara ambayo kwenye paketi imeandikwa warning za kutisha kuhusu uvutaji, kama anavuta anyways then ndio maana ataishia kuwa one term president kama dalili zinavyoonyesha,

    - Mtu huwezi kuwa na akili timamu ukavuta sigara, ninasema no way! Tafadhali msimlinganishe Rais wetu, na wavuta tumbaku, sawa Rais wetu ana mapungufu yake kiuongozi lakini ya kuvuta sigara hapana hana!

    Respect.


    FMEs!
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapa nimetoka kapa kwa kweli,sijaona uwiano wowote wa Obama kushauriwa kuacha sigara(kakubali?) na Rais wetu.sijakuelewa unamaanisha nini kwa kweli maana hujasema Rais wetu kashauriwa nini,hakuna mlingano wowote hapa...Au ndo mambo ya kuongeza Sredi nini?:):):)
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Unafikiri siku zote hizo Obama alikuwa hajui athari za kuvuta sigara?
     
  13. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Haibadili ukweli kwamba hawezi kufikiri sawa sawa, I mean sigara inakataliwa kila mahali duniani infact huko US hata kwenye majengo ya Federal hairuhusiwi, ina maana huyu Rais huwa inabidi akajifiche huko nje ya White House ili avute hizo tumbaku sasa huyu kweli atafaa vipi kuwa Rais wa Super power, ndio maana polls hazidanganyi!

    Respect.


    FMEs!
     
  14. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huyaoni eh? huyaoni matatizo yake sio?
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Mar 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Kwani hana addiction yoyote
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Mar 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Wavuta sigara wanasiasa marekani wapo wengi tu, ila huwa hawavuti hadharani. Hebu angalia hii ya Shwarznegger, ingawa ni ya zamani kidogo
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Huyu wetu apunguze mizigo
    lakini tangu aanze weka ndani wanaomzibia akuna anaethubutu
    kumshauri labda kingunge
     
Loading...