Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais halisi na Rais wa mioyoni mwa Watanzania wote watatutumikia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Nov 15, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumekuwa na tuhuma za uchakachuaji wa matokeo ya urais na aliyetangazwa mshindi na aliyeshindwa wote wana wafuasi wengi.Je kwa maendeleo ya nchi yetu wote wanaweza kututumikia kwa maendeleo ya nchi yetu?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Katika mashindano yoyote kunaweza kutokea mambo 2 Kushinda au kushindwa sasa inategemea wewe ulishinda au umeshindwa sasa kama Rais kashinda basi anafaa kuwa Kiongozi wetu la kama alishindwa Rais kwanini wasingempa huyo mpinzani wa Rais aliyeshinda?
     
Loading...