Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Goodluck jonathan apunguza mishahara ya wafanyakazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jan 16, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kwa mujibu wa taarifa za ukuaji uchumi duniani 2012 uchumi utakua kwa kasi ndogo ya 3.2% . na utaongezeka kidogo kwa 3% hadi 5% kuanzia 2013 hadi 2016, ili kukabiliana na hali hiyo RAISI G JONATHAN wa Nigeria amewapunguza mishahara watumishi wote wa umma kwa 25%
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Anatafuta kupındulıwa sasa hıvı.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hata mimi sikubali............... kamshahara kangu alivyo kadogo vile halafu kafyekwe kwa 25%??................... aulize kinachoendelea kwa mu7 kwanza ndio apate akili kichwani mwake...................
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    bora huyu aliyeamua kupunguza kwa watumishi wote wa umma.hope wabunge na mawaziri wake watahusika.... siyo huyu wa kwetu amepandisha mishahara ya wabunge pekee.....
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    source?
     
Loading...