Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Gani Tanzania ataliliwa kama nyerere?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RGforever, Jul 31, 2011.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka! Nyerere alipofariki,.. Wa2 wengi walibubujikw na machoz! Na huzuni ulitawala kila pande! Hi inatokana na matendo yake kwenye jamii. Sasa sijui kwa marais we2 hawa,.. Je? Wataliliwaje? Nawasilisha
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jeykey- katika utawala wake maisha ya watanzania wengi yamekua magumu kupita maelezo. Atakumbukwa kwa kushindwa kuleta "Maisha Bora kwa kila Mtanzania" kama alivyo hubiri 2005.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hawa mafisadi tulionao wanaabudu mali na wala siyo utu kwa hiyo wakifa tutashukuru sana kwa kutupunguzia zigo la kuwabeba kwenye mafao kibao waliojirundikia kwa mujibi wa sheria za kibaguzi zenye kupendelea wao a kututekeleza siye wanyonge.................
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,555
    Likes Received: 9,373
    Trophy Points: 280
    Mie nililia kwa furaha na nna uhakika wengi walikuwa kama mimi!
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usije ukashangaa mafuso na mabasi yanaleta waliaji feki!!! Siku hizi si kuna waombolezaji wa kukodi???? Tatizo ni kuwa hawatalia ktk kila kona ya nchi kama ilivyokuwa kwa Nyerere. Na umati si rahisi kufikia hata nusu ya ule hata wafanyeje.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hili ndilo tatizo letu kubwa wanadamu,tunawaza tukifa watu watafanyaje
    badala ya kuwaza kuta spend wapi eternity,....change your minds people,......

    Watu watalia siku moja,mbili,tatu,....then what?
     
  7. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kikwete.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hakuna mtu anaependwa na watu wote, akifa kuwa watu watamlilia na wengine watafurahi hicho kifo chake!
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mimi naona rais atakayeliliwa sana na wa tz atakuwa ni Leodigar Chila Tenga, rais wa TFF
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Jk akidondoka nyumba nyingi sana zitapiga mziki wa mdundiko kufurahia
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  12. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ulikuwa unalia kwa furaha ya nini mlimwengu wewe?
     
  13. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr. Wilbroad Slaa!
     
  14. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Hilo nalikubali ndugu yangu!!.. Ila kama umefuatilia vizuri, historia ya nyerere katika kuleta ukombozi wa Tanganyika.. Na ulipopatikana Amewafanya watanzania wote kuwa sawa! Amewaweka katika kundi moja, ingawa alionekana kuwakwaza baadh ya watu katika kipindi chake cha uongozi.. Ila kama asingefanya vile basi maskin wangekuw wengi sana. Maana kuna wa2 walikuw tayar wametajirik na kujilimbikizia mali za kutosha na kuwa2mikisha wasio nazo kwa kipato cha chini... Pia alifany viongoz wake kutokuw pande mbili za kipato yaani [uongozi na biashara].. Hii ilifanya pia uongoz wake kuwa bora.
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    WRONG ANSWER:;slaa siyo rais aliyewah kushika madalaka
     
  16. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />


    KWAHIYO WE M2 AKIFARIKI HUNA TIME NAE UNACHOWAZA NI UN-ENDING TIME!? ACHA MAWAZO FINYU.. M2 tunamkumbuka kwa mema yake ndo mana hata Yesu/mitume wake 2nawakumbuk kupitia vitabu kulingana na mema waliyoyafanya.. Sasa kama we kwako ni shida,..Nadhan we ndo utakuwa unatatizo kubwa.
     
  17. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujakosea ni rais wa moyoni
     
  18. T

    Taso JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nyerere alitawala nchi na chama cha hatamu kwa miaka 29, si rahisi, na si haki kwa wengine, kumlinganisha na maraisi waliofuata kwa sababu Katiba sasa inakataza kutawala miaka lukuki kama aliyotawala Nyerere.

    Nyerere alikuwa na miaka 29 ya kujaribu na kupatia na kushindwa na kurudia na kuchakachua, na kuzoewa na watu na kuliliwa.

    Na bila kukosolewa na political pluralism.

     
  19. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,723
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ukisikia watu wana zungumzia mambo ya jinsi hii ya vifo na yenye kufanana na hayo kwa watu walio hai maana yake wenye kuzungumziwa wamechokwa ..!! Napata huzuni kuona kwamba Rais Kikwete amepata wakati mgumu sana katika uongozi wake.!!!
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    Duh! Sijui Mwalimu alikukosea nini mpaka umchukie kiasi hiki!!!, lakini kwa taarifa yako Mwalimu alikuwa ni kiongozi bora sana tena sana kuliko Mwinyi, Mkapa na Kikwete na aliifanyia mengi Tanzania na matunda yake mpaka leo yapo ndani ya Tanzania na sehemu mbali mbali duniani.

    Watanzania wengi pamoja na kuwa hatukupenda/hatupendi awamu za Mwinyi, Mkapa na sasa Kikwete kwa kuwa zilijaa/imejaa ufisadi lakini sidhani kama tutafurahia kama wewe ulivyofurahia alipofariki Mwalimu iwapo mmoja wa hawa niliowataja hapo juu atafariki dunia.
     
Loading...