Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAIS DHAIFU huzaa SERIKALI DHAIFU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyindokyakombe, Jun 19, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MNYIKA jua hilo sisi wananchi tunamacho na tunaona yote yanayofanywa na SERIKALI ya JK ni AIBU tupu shida sisi wananchi hatuwawajibishi ndo maana wanafanya wanavyotaka so tuamke.RAIS gani anayesamehe WEZI NA KUWAPA muda warudishe walichokiiba.Kule MALI walimpiga RAIS IKULU HUKU NAKO inakuja.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM wanaponzwa na tabia yao ya kuukana ukweli. awaju kuwa ukweli ndi unaweza kuwaweka huru?
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kati ya jana usiku na leo mchana tumepata tafsiri na matumizi mapya kabisa ya maneno "SILLY" na "DHAIFU".
    Tafsiri zote zimetolewa na wabunge/mawaziri wa silly CCM.

    Ushauri rahisi ni huu, watengeze kamusi yao kulingana na utamaduni wao; na pia wawe na bunge lao ili mambo yabaki jinsi yalivyokuwa. Lakini sio Tz, hii ni yetu sote na tunataka kui-shape upya kwa faida ya vizazi vijavyo.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yeesss!
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndo maana yake,ni sawa na mtoto akiwa na tabia mbaya kuna sehemu wazazi walionesha udhaifu,na ikifikia hapo anaweza jubu vyovyote aonavyo kwa yeyote yule hata mzazi wake.
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na Ni Rais aliyechaguliwa kwa Mizengwe, fitina na kiubaguzi (kumbagua Salim A.Salim) Hawakupima Uelekeo wake

    Walipenda Jinsia yake anavyoonekana nje, kuliko Hekima na Ueleo wake wa Siasa za Nchi, Uchumi wa nchi

    Angalia Mwanae Riz1 anasema Baba yake akimaliza Urais ataandika Kitabu na kutaja wote waliomlaghai Baba yake

    Wakati akiwa Rais... Hayo Mnaona hayo? Ni Donge la wapi, tangu lini Mtoto wa Rais akaandika vituko vya Baba yake?

    Hiyo itakuwa Maajabu ya MUSA
     
  7. a

    afaika Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ndo matokeo ya kutumia njia za panya kuingia madarakan
     
Loading...