Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Bush aenda Baghda kwa mara ya mwisho na arushiwa kiatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lole Gwakisa, Dec 14, 2008.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wadau wa JF, leo Rais Bush wa marekani aliingia Baghdad kwa siri kubwa na baada ya kuonana na wenyeji wake akaitisha mkutano wa waandishi wa habari.Mmoja wa waandishi wa habari mIraq, akavua kiatu chake na kumrushia mfalme huyo wa dunia.
    Bush akakikwepa kiatu kile na kama kawaida yake akajoke"That was a size ten shoe!" huku walinzi wake wakitweta.
    Hii ni kali ya kumalizia mwaka kwa Bush-source CNN
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Dec 14, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Duh,sawa sawa kabisa.Amekutana na mzalendo wa kweli.I wish Tanzania tungekua na watu wa aina hiyo kama 100 tu.
     
  3. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapo mbona.....chunya
     
Loading...