Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Banda: Wavuvi wangu wanaonenewa ziwa Nyasa

Discussion in 'International Forum' started by Uliza_Bei, Oct 4, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeshangaa kusikia Joyce banda akisema hahitaji mazungumzo na Tanzania eti kwasababu wavuvi wake wanaonewa. Kwa mtizamo wangu mimi nahisi ameamua kutangaza vita, japo Kikwete alikataa tangazo la kuwa tayari kwa vita lililo tolewa na Lowassa mimi nadhani sasa ni wakati muafaka kwake kukubali ukweli kwamba sasa ni ama vita au Malawi ikubali kuacha chokochoko.

    Unajua ukikuta mwanao anakuambia wewe ni mjinga unatakiwa kumchapa ili aweke adabu mbele vinginevyo utajikuta anakumwagia mchuzi. Malawi inatakiwa kupewa msimamo wa nchi yetu kwamba haina ubavu wa kugombana na sisi na pia tuko tayari kuivamia kuipiga na kumgawia MMalawi mwingine anayejiheshimu.

    Ziwa Nyasa nusu ni ya kwetu wapende au wasipende na hatuko tayari kujadiliana juu ya kuwaachia nusu ya ziwa letu. Siyo kama napenda vita lakini napenda kutunza heshima ya taifa langu, pia ieleweke kuwa hata Francis Cheka anaowapiga knock out na yeye wanampiga ngumi za uso ambazo hatimaye zinaweza kumuacha baadaye kama Mohamed Ali lakini hilo halimfanyi aogope au kuacha ngumi.

    Watanzania tuungane tuseme kwa pamoja hatutaki uchokozi wa Joyce Banda rais wa Malawi juu ya nusu yetu ya ziwa Nyasa. Aluta continua.....viva Tanzania....we are ready to fight for our portion and in fact we will win the battle come what may!
     
  2. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tz tunaongea kwa vitendo hadi ametambua kuwa karibu tutaanza kumpiga sasa ameamua kujisalimisha kwa kurudisha majeshi nyuma, ni wakati muafaka wa kumweleza kuwa km ataendelea na chokochoko zake tutampiga kwani hatuna mda wa kujadili mpaka wakati mpaka unajulikana toka mda mrefu kuwa upo katikati ya ziwa
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani tuwe makini na heading zetu tunazoziandika humu.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hiyo vita imeanza lini?
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii heading inatisha bwana, hebu iweke vizuri. Maana mi moyo wangu umeshtuka sana kwamba sasa vita imetangazwa rasmi kabisa, wakati si kweli.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha mkuu ulijua mtutu umeshaanza kutembezwa...............!!
    Pole naona Presure ilianza kuwa high hahahahaha.................!
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu mama ana matatizo sana, ana arguments za kipuuzi mno, anafikiri kujitoa kwenye mazungumzo ndio ku-solve ishu? Inawezekana anayemchumisha mchicha atakuwa anamkosea...
     
  8. K

    KIGOMA KWETU Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lets fight for our nation
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu tatizo shemejio ni wa asili ya kule Malawi sasa vita ikianza najiuliza sijui itakuwaje!!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unawaamisha kwa muda .............!
     
  11. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndibalema ana hofu.....Jihadi maana yake kupigania chako na cha yule unayemwamini.. na hata Wana wa Israel walipigania Kaanani
     
  12. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenzenu uchumi wao umekaa vibaya mno na kuongeza uchumi wao ni kuchota mali ya Africa na kutuuzia silaha za kupigana wenyewe kwa wenyewe.Na muda sio mrefu mtasikia na mlima kilimanjaro pia sio wetu ili tuanze vita na Kenya.Na huyu mama Banda sijui anatumiliwa maana kaja na vishindo.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hapa sasa ndipo tutamkumbuka mwalim Nyerere, dhaifu anaweza uza mipaka ya nchi yetu, yeye atacheka cheka tuuuuu
     
Loading...