Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Banda auza ndege ya rais

Discussion in 'International Forum' started by Boflo, Jun 2, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rais wa Malawi, Joyce Banda, ameamua kuuza ndege ya rais pamoja na magari 60 ya fakhari.
    [​IMG]


    Ndege hiyo ilinunuliwa kwa dola milioni-13 na rais aliyemtangulia, Bingu wa Mutharika, aliyefariki mwezi wa Aprili.
    Rais Banda amenukuliwa kusema kwamba anatosheka kusafiri kwenye ndege za abiria kama watu wengine, kwa sababu ameshazowea kutembea kwa miguu na kusaidiwa na wasafiri njiani.
    Fedha zitazopatikana katika mauzo ya ndege na magari hayo, zitatumiwa kuwasaidia maskini wa Malawi.
    Serikali ya Uingereza, ambayo ndio mfadhili mkubwa wa koloni yake hiyo ya zamani, imepokea vema uamuzi huo kuwa ni ishara inayotia moyo.
    source BBC
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,161
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    nchi zingine zinabahati sijui kwa nini isiwe sisi.!
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hivi Tanzania tutaweza kuiga huo mfano kweli?au ndio kwanza Jk ataagiza nyingine kwa ajili ya kuzururia ktk anga la nchi hii!!!maswali ni mengi,hongera Banda umethubutu umeweza.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Nasi tungeiga jamani pesa tuzielekeze kwenye madawati na madawa hospitali zetu...
     
  5. lowestein

    lowestein JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    haitakaa ije itokee tanzania,na ukiona hivyo ujue wajukuu wetu wananeema yawangoja
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hata sisi tna bahati taitizo wanaiba kura zetu ndo maana
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hongera sana rais Banda kwa kuonyesha mfano wa kuigwa Afrika. Viongozi wengi Afrika wanajipenda mno na kuwasahau waliowaweka madarakani. Hilo lidege na magari ya kifahari uzilia mbali na hela hizo uvute bomba za maji safi ya kunywa.

    Eee Mungu Baba, kwanini usiwapulizie viongozi wetu hapa Tz upepo huu wa busara?
     
  8. D

    DOMA JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Me naona na mama salma anunuliwe yake ili ziwe mbili
     
  9. A

    ADK JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    doma na ulaaniwe
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    ****** akiuza ndege mimi najinyonga
     
Loading...