Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Banda alia machozi baada ya kuikosa IKULU!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzowa Godat, Sep 26, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kukubali matokeo ya
    uchaguzi kama alivyofanya Bw.
    Banda ndio uungwana.
    "Watu wa Zambia
    wamezungumza na lazima sote
    tusikilize," Bw Banda
    aliwaambia waandishi wa
    habari, huku akifuta machozi
    baada ya kumaliza kutoa
    hotuba yake.
     
  2. N

    Ndoano Senior Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndiyo democrasia sio uchakuaji wa kura za raia.tuliona kenya kibaki alivyochakachua na madhara yaliyotokea.tujifunze kupitia wenzetu na waswahili wanacema mwenzako akinyolewa wewe tia maji
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri nitamuona kwenye picha jinsi akidondosha chozi, kumbe maneno tu
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Urais mtamu bana, usifikiri alikuwa analia bure bure, yaani pale ni baada ya kushindwa kila aina ya uchakachuaji ndiyo anadondosha chozi. Hata hivyo nampa pongezi kwa ujasiri mkumbwa aliouonyesha wa kukubali matokeo.
     
Loading...