Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais awe anaajiliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mud ice, Aug 17, 2011.

  1. m

    mud ice Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je, kuna umuhim wowote wa kuongozwa na viongozi wazalendo hasa uraisi?

    wagombea wengi wamekuwa wakijiita wazalendo bt at the end of the day wizi mtupu. hamuoni kuwa kuna umuhimu wa kuongozwa na viongozi kwa mikataba ya ajila yenye kulindwa na bunge na sio chama kama ilivyo( maamuzi yote kutolewa bundeni). yani tuajili rais wa nchi pasipo kuangalia utaifa wake na nk, apewe donge nene na mashart yakutosha? mbona makampuni yenyewe yanafanikiwa?? tell me
     
Loading...