Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Rais" aungana na madaktari kugoma !

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TUJITEGEMEE, Feb 8, 2012.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,196
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    KUTOKA KIJIWENI

    Kweche: Hii ni hali ya hatari !

    Susei: Kwa nini unasema hivyo, kulikoni?

    Kweche: Madaktari wote wamegoma, walianza wale wakawaida, sasa nasikia na madaktari bingwa nao wamegoma, unajua madaktari bingwa wana digrii za udaktari nyingi sana.

    Lujei:Nasikia na Chikwete mkuu wa kaya anazo digrii za udaktari zaidi ya tano, kwa vyovyote atakuwa amegoma, ni daktari mbingwa yule ati.​
     
  2. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,184
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Tehe tehe tehe!! Huku wanashushia kahawa nakashata....
     
  3. sister

    sister JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    Kha, kazi ipo.
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,196
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    Siku hizi wanabana matumizi kashata moja wanagawana watatu. Maisha magumu.
     
  5. T

    Tanganyika2 Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...