Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais ataendelea kufumua baraza la mawaziri mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by JATELO1, Apr 27, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WANAJF;
    Nimekuwa nikijiuliza maswali mengi sana kuhusu hili suala la Mh. Rais Kikwete kufumua Baraza la Mawaziri mara kwa mara, hivi tatizo ni nini? Je, ni kweli kwamba Mh. Rais huwa anakosea ktk teuzi zake? Mimi napata shida sana kuamini hilo na badala yake naamini kwamba ndani ya CCM hakuna mwenye ubora wa kusimamia ofisi za Umma. Na kama wapo, basi ni wachache sana na hivyo inakuwa vigumu sana kwa Mh. Rais kuweza kuwabaini hao wachache ndani ya wengi ambao hakika wana malengo mabaya na utendaji wao una walakini.


    Pia naamini kwamba watu wengi sana wenye uwezo na makini hawako ndani ya CCM kwa sasa.

    Nawasilisha.

    TELO.
     
  2. Amanizzle

    Amanizzle JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Inatia hasira na huzuni kwakweli. Labda anakamilisha usemi wake 'maisha bora kwa kila mshkaji wake'. Kwani ni nafasi nyingine kwa sura mpya 'kupiga' hela za nchi yao.
     
  3. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu hapa ni Jukwaa la sheria. Hiyo thread peleka Jukwaa la Siasa.
     
Loading...