Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais asheherekea birthday ya marehemu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by domokaya, Jul 12, 2011.

  1. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,026
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Huna haja ya kwenda laboratory kupima akili za watanzania, wewe angalia tu vitendo vyao. Rais wa nchi ya Tanzania na washirika wake wakitumia mamilioni ya pesa kumfanyia sherehe ya kuzaliwa marehemu. Kawaida mtu akizaliwa na kufa siku inayobaki kukumbukwa ni ile aliyokufa na si kuzaliwa. Mfano Nyerere anakumbukwa katika siku ya kifo chake, Karume nae hivyohivyo sasa leo TANU alishakufa miaka 30 na ushee halafu eti ikakumbukwa siku ya kuzaliwa. Yaani kama vile unachamba kabla ya kujisaidia wakati kopo lenyewe la maji lipo moja.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karume Day nayo twaanzimisha ujinga gani tena?

    [​IMG]

    President Jakaya Mrisho Kikwete (five right) President of Zanzibar Amani Abeid Karume (six right), with other leaders of national praying prayers at the grave of the appropriate us of revolutionary Zanzibar late Mzee Abeid Amani Karume at the main office of CCM Kisiwandui Zanzibar this morning. others in the picture from left Deputy Chief Minister Ali Juma Shamuhuna SMZ, Zanzibar CCM Deputy Secretary-general Salehe turquoise Ramadhani, Chief Minister Shamsi Vuai Nahodha SMZ, and Vice President Mohamed Shein Dr.Ali

    http://in2eastafrica.net/it-is-karume-day-today/
     
  3. mgaza2001

    mgaza2001 Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Teteheheteteteteeeeeeeeeeeeeeeeee:a s 103:
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naogopa BAN. Napita
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha ha! hapo ubwabwa upo tayari jikoni. ni heri tu huu muungano uvunjike tupunguze siku za kupiga laga mtaani.
     
  6. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ntashangaa sana kama na wewe utajiita great thinker
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    be specific
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umekula ndugu yangu?
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu jenga hoja acha kuficha hoja!!
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    du hivi leo tar ngapi wajameni?
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Whom one?could you elaborate more to make it clear!!
     
  12. m

    mndeme JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  13. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mkuu, unanikumbusha Serikali ya awamu ya 2 pale ilipopeleka mswada bungeni na baadaye kupitishwa na kusainiwa kuwa sheria, ili iwapo sikukuu yoyote ile itaangukia siku ya wikiendi (Jumamosi au Jumapili) basi mapumziko hayo yatapelekwa siku ya Kazi yaani kati ya Juma3 hadi Ijumaa.

    Tanzania kipindi hicho ilijulikana kama, " ...Jamhuri ya Muungano wa Mapumziko..." Kweli ilikuwa ni KITUKO !!!!
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kumbukumbu ni kitu kizuri daima, tatizo lipo ktk nchi kama tz ina mambo mengi ya msingi ili kujikwamua ktk umasikini ila viongozi wetu inapofikia jambo kama hili basi budget iliyopo itaongezwa mara tatu
     
Loading...