Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais arejesha eneo kwa wananchi Arusha Mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Mar 29, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Baada ya maandamano ya zaidi ya wananchi 5,000 wa kata ya Moshono na Mlangarini mwanzoni mwa mwezi huu kwenda kwa mkuu wa mkoa Magesa Mulongo kufuatilia fidia iliyoota mbawa ama kurejeshewa eneo lililotekwa na JWTZ hatimaye Mkuu huyo wa mkoa amewaeleza wananchi hao jana kuwa rais ameamua kuwarejeshea wananchi eneo hilo.

    Shukran kwa chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA) na mbunge wa Arusha mjini Bw Lema waliokuwa nyuma ya hiyo 'land protest' ndivyo wananchi wanavyosema...
     
  2. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haki ya mungu mwaka huu mpaka kieleweke.

    peoples....................................??
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,182
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Good news!!Je Arumeru?
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    wewe unadhani hizi protest zinampa raha mkulu...amejaa upepo mwenyewe
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    hapo sasa nataka niende nikanunue kwa kila mwananchi hilo eneo liwe langu, kwasababu wananchi hao hawachelewi kuliuza kwa watu wengine kutokana na ugumu wa maisha....tena ardhi arusha dili.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    What a timely event! Walau CCM watapata cha kuongea kwenye kampeni.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,070
    Trophy Points: 280

    absolutely, hizi ni toi toi gheresha tu, kwa nini wasirejeshe ardhi inayokwapuliwa kwa kivuli cha "uwekezaji?"
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Arumeru wajifunze. CCM ni porojo kwa kwenda mbele, kama wanataka mashamba yao wawachagua wazee wa kazi - CHADEMA.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe ata arumeru inawezekana
     
  10. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Isije kuwa ni maamuzi ya ghafla kupima joto la uchaguzi ARUMERU. Hata hivyo kama hakuna ulaghai wowote ni jambo jema
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    unaweza bei,eneo la mita 10 kwa 10 ni tsh 12m.halafu hatusemi ugumu wa maisha ndo inawafanya wauze ni kutafuta mitaji.itakuwa sahihi pia 2kisema wewe unaeenda kununua ni laghai na bwanyenye?
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hawauzi kwa sababu za ugumu wa maisha wanatafuta mitaji,wewe ukiuza kagari kako ni ugumu wa maisha?
     
  13. RAU

    RAU Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kurudishwa maeneo ni jambo moja, Mabomu nayo yatahamishwa? isije ikawa yale ya Mbaga na Gongo.

    Ikiwezekana basi na kambi ihamishwe pia, Hivi umewahi kufika maeneo husika? Nyumba za raia zinazunguka kambi ya jeshi
    nyingine kwa kutoelewa zipo umbali usiozidi mita 400 kutoka kwenye hifadhi za yaliyotokea Mbaga na Gongo. Tusifurahie tu, hatua zaidi zichukuliwe yasije yakajirudia.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika CDM ni jembe kwa Wanainchi.
    Na hili ilikuwa inanishangaza sana JWTZ kupewa makazi ya raia.

    Yale maekari waliochukuwa kuanzia pale Wilaya Monduli pale Dukabovu mpk Makuyuni isipowatosha itakuwa juu yao!

    Viva sana Chama cha Maendeleo na Demokrasi kwa Wanainchi wako!
    Ingali mafisadi watakuwa wamejaa upepo lakini hii imewameza nao!
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Anataka kura huko arumeru baada ya hapo utaona watu watakavyokula mkong'oto.
     
  16. k

    kyojo Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakiiweka vizuri hii na kwa kumtumia kamanda mwenyewe L,Godbless akasimamia show itawasaidia CDM kumimina mabomu ya nyuklia juu ya vichwa vya kina Mwigulu
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Baada ya maji kuzidi unga ndio wanawalainisha wananchi walikuwa wapi siku zote (source babu ODM)
     
  18. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    usilo ijua ni sawa na usiku wa giza. kuna siku tutageukana na kuluka maili mia.
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna kuingizana king tu !
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama hii habari niyaukweli basi inamaanisha serikali ya CCM haiwezi kuwajibika mpaka watu waandamane japokua wao wanadai maandamano ni kuharibu amani? Mbona sasa kama ni kweli wahusika wamerudishiwa mashamba yao si juzijuzi tu raia hawa waliandama mpaka kwa mkuu wa mkoa Maggesa!!!! Basi maandamano ndio dawa ya kuleta maendeleo na haki kwa kizazi cha sasa hivi nchini Tanzania.
     
Loading...