Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anaposhukuru 'wasomi' Kugombea CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Sep 25, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    M/kiti wa CCM, Rais wa nchi amesema CCM haitakufa. Moja ya ishara ya uhai wa CCM, alitaja ni ‘wasomi’ wanaogombea nafasi ndani ya CCM.

    Shukrani hiyo inaonyesha wazi njaa ya wasomi ktk chama hiki tawala.

    Nasubiri kuwaona hao wasomi ambao wanajiunga na CCM ni wa aina gani. Hisia zangu ni waalimu wa vyuo vikuu wanaokaribia kustaafu na wale wanaovizia kugombea ubunge mwaka 2015. Hawa hugombea ili wabahatishe uwaziri. CCM inawasahau vijana wanaomaliza vyuoni kwamba hao ndo wasomi muhimu ktk box la kura na ndiyo walio wengi.

    Kwa mwenendo wa maoni tuyaonayo haionyeshi kama katiba yetu mpya itaruhusu mbunge kuwa waziri.

    Namuomba Rais huyu pamoja na chama chake, wafurahie kuwaona wasomi wanaojiunga na CDM, CUF, TLP, n.k. Tatizo lao CCM wakiona hao wanaoitwa ‘wasomi’ wakijiunga na vyama vingine, huwageukia na kuanza kuwanyanyasa ktk ajira.
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ameenda mbali zaidi na kudai CCM haiwezi kufa wakati imejaa wasomi! hundred and one questions:
    1. Kanu ilipokufa ilikuwa haina wasomi?
    2. Haya yote yanayotokea CCM hakuna wasomi
    Mwenyekiti Go back to drawing Board....:A S 39:
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sababu anazozitoa Rais wetu huwa nashindwa kuzielewa.
    Mfano wakati anazindua mradi wa mabasi yaendayo kasi akasema disadvantages za foleni ni kwamba inasababisha ndoa zivunjike.
    What abot economy? Mweh! inaweza ikawa disadvantage moja wapo lakini ni very 'maina'
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    wasomi mbona wapo wengi kama wakina Chenge lakini ni mafisadi wa kufa mtu
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tumsamehe ndo upeo wake!
    Suala la foleni badala ya kutuambia impact kwenye uchumi watu wanapodrive 12km/hr yeye anaongelea Ndoa kuvunjika
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anashukuru kuongeza makundi ya kuzibwa mdomo. Kama wasomi wanakimbilia huko ni kujichimbia shimo kwenye harakati.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dhaifu huyu
     
  8. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I am surprised with JK statement as you have posted above since there is a very wise saying which says that Mosses could not control his people despite removing them from captivity....

    I or you or anybody for that matter cannot really control people actions it is actually better for you to detach from issues like these since people are like that and it is not in your control so why stress yourself...It is just matter of time and people's power.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Poor Hadija Kopa
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Here we go again!

    Wasomi! Wasomi! Wasomi!

    Usomi unawekwa mbele kuliko uwezo wa uongozi na sera bora.

    Kuna tatizo kubwa la kifikra miongoni mwa watu wengi kwenye jamii yetu.
     
  11. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ha ha ha JK jr bwana!
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wasomi Wazee wa VYUO VIKUU kuingia CCM ni ULAFI na LOYALTY; Wamesomeshwa na Serikali ya CCM

    Wengi wao toka form 1 hadi kupata Ph.D na wakati wa Serikali ya Nyerere wao hawakupatwa na

    Matatizo wananchi wengi waliyapata; Wao walikuwa wanasafiri Nje hawajui SHIDA za NCHI walikuwa

    wanafanya Research na kupata pesa... kwahiyo wao kwa CCM ni LOYALTY na ULAFI

    Wameona yaliyompata Prof. Baregu... kwa kuingia Upinzani... NANI Atataka kufanya Hivyo ?

    W
    asomi wengi watoto wao wanasoma NJE; Na ni FEDHA wanazopata toka Serikali ya CCM inayowabeba...
     
  13. k

    kilaboy Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah huyu ndiye raisi bhana ila kwa haya nina maswali kadhaa
    1. kumbe chama kikiwa na wasomi hakiwezi kufa
    2. Kwa hiyo kumbe CCM mwanzo haikuwa na wasomi ndo maana kilitaka kufa
    3. Kumbe wasomi pekee ndio wenye kuingoza CCM

    Poor thing Prisidaa
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa dhaifu na maneno yako ni dhaofu pia!!!
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,422
    Likes Received: 3,430
    Trophy Points: 280
    Nimeona jinsi wanavyo tapatapa Mtoto wake nae kila siku anatupia picha za ccm fb na caption za ajabu ajabu
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ZIDUMU FIKRA ZA MWENYEKITI WA CCM.

    ZIDUMUUUUUUU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!HA ha ha ha ha itakula kwenu.
     
  17. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tofauti kubwa sana kati ya elimu na uongozi.Elimu ya baba wa taifa
    haikuwa kubwa lakini busara na upeo wake ulikuwa mkubwa sana mpaka
    mataifa ya nje walimuogopa.
     
  18. a

    afwe JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    Ndibalema, huyu jamaa anachokiongea ndicho kilichopo kichwani mwake. Kukaa kwenye foleni muda mwingi hajaona swala la mafuta yanayotumika, muda wa wananchi unaopotea na tafsiri ya haya kwenye uchumi na maendeleo ya nchi! Anaamini lecturers wastaafu wanaweza kuiokoa CCM!
     
  19. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,619
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    'Mambo yetu yaleeee!'
     
  20. N

    Ndogue Ndogue Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida msomi anatakiwa awe huru kabisa kimaoni na kifikra.Sasa hawa wasomi kama kina michael kadeghe (dr.)huko kwenye ukuu wa wilaya walikochimbiwa sijui watakua huru.
     
Loading...