Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anapokosea kuushika mwenge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msendekwa, Oct 14, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natazama sherehe za kuuzima mwenge hapa TBC1 kule Shinyanga.
    Rais alipokabidhiwa mwenge na Capt. Honest Erenest Mwanosa, aliushika huku mkono wa kulia ukiwa chini, wa kushoto juu, wakati kinyume chake ndo utaratibu.
    Je, ni kuwa hajui utaratibu au kasahau?
    Najua mwenge kwa wengi wetu kwa sasa ni jambo la kipuuzi, ila nimeguswa na Rais kukiuka utaratibu.
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Honestly to the majority of us, it does not matter, kwangu ingebidi hata autupe ni sawa tu, acha hilo la kuushika vibaya. Unatumia hela zetu bure na kuongeza maambukizi tu ya ukimwi!
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kingine wakati akipokea Risala toka kwa Capt Mwanosa alikuwa amevaa kofia sijui ilikuwa ya nini akavua na kuwapa wasaidizi.....Je Kuna jua au Usharabaro?
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Angeushika mwenge huku mkono wa kulia uko juu na kushoto chini, halafu kumpa mkono wa pongezi kapteni Ernest kwa kutumia mkono wa kulia, ina maana angekuwa amebakiwa kuushika mwenge upande wa chini kwa mkono mmoja wa kushoto usio na nguvu, na mwenge ungekosa balance na kuanguka au kumuangukia rais kabisa! Nadhani JK alikuwa sahihi, hata kama ni kinyume na taratibu za gwaride la mwenge.
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kingine sasa watu wa Haki za watoto waishauri serikali kuwatesa watoto angalia walivyojaa majukwaani wakichomwa na jua watu wazima ni wale waliovaa nguo za kijani yaani CCM. Mi nasema kitendo hichi ni cha kuwatesa watoto.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Anakosea kwa Mara ya pili Mwaka juzi alifanya hivyo hivyo
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwenzenu anawaza safar yake ya muscat,yupo hapo kimwil tu mawazo yote yapo muskat weeeh!
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ningepata mtu aniondolee hao watoto walioanikwa juani kama dagaa au nguru,kisa mwenge its shame.......
     
  9. Fisadidagaa

    Fisadidagaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yaani kwanza hilo limwenge na lenyewe ni lifisadi,ingewezekana likatupwe baharini kabisa maana duu,bajeti yake simchezo.
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    JK Anasema sasa hivi kuwa'' UKIMWI NI UGONJWA WA KUJITAKIA"......LIVE TBC Je anafikiri wote wanaoumwa ukimwi wamejitakia?
     
  11. Fisadidagaa

    Fisadidagaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pesa za kuzunguka na limwenge zipo za kutosha,ila za kuwalipa walimu na madaktari,hizo kasungura kadogo.purumbashi kasorobo gov.
     
  12. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hv umeshawahi kuubeba mwenge?
    Ni mzito, kiasi kwamba huwezi ubeba kwa mkono mmoja.
     
  13. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njia za maambukizi ni pamoja na yale ya kutoka kwa mama kwenda kwa mtoto na matumizi ya vifaa vyenye ncha kali vilivyotumiwa au kuambukizwa na yule mwenye virusi kisha kutumiwa na mwingine asiye na virusi.
    Je haya maambukizo katika mazingira haya ni ya kujitakia?
    Raisi hana taarifa kamili.
    Je anajua wenye virusi wananyweshwa ARV 'fake'?
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hata angeuacha ukadondoka sawa tu huo utaratibu unaousema umeandikwa wapi?
    Tanzania ni nchi pekee duniani maskini inayotumia mwenge kwa garama kubwa kuzindua miradi yenye thamani isiolingana na garama za ukimbizaji wa huo mwenge sijui uchawi. HII kitu ni ya kuchoma moto hautufai kwa kizazi hiki cha science na teknlojia
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Acha uongo.
    Kafafanua na njia zingine za maambukizi.
    Ndo nyie mnaosoma robo ya mstari wa baibo na ku-draw concludion.
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nani aliyeanzisha iyo sheria ya kushika?? Muda jangeani au tume tu iliyokula kodi yako?!
     
  17. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwenge jamani si kitu kibaya, tatizo ni siasa ndani ya mwenge, mpaka leo si tunaona olimpic unavyohawasisha? Sisi wazalendo wa kweli tulipata mafunzo ya kupokea mwenge nikiwa primary miaka ya themanini.
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Labda ungetusaidia kwa mujibu wa katiba ya nchi , kikanuni mwenge watakiwa ubebejwe !
    Au kama iko sheria ndogo iliyotungwa kuhusu hilo. Ndiyo tutachangia vizuri.
     
  19. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    manajeshi feki.lini mjeshi akashindwa kushika mwenge!!
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hata kama kataja njia zote, tunachozungumzia hapa ni kauli ya UKIMWI NI UGONJWA WA KUJITAKIA ni kauli stahili kutolewa na kiongozi wa nchi?
     
Loading...