Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anapocheza Mduara Ikuru!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hassan J. Mosoka, Nov 28, 2010.

  1. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Leo nimefuatilia kwa kina sana mjadala kule jukwaa la siasa juu ya Mdahalo wa wapinzani wawili pale ITV ya FM na RH, wasiompenda mh. Mbowe kwa sababu zao walimuita Professional DJ kwa utashi wao wakidhani by that name ingepunguza credibility yake kama politician. katika tafakuri yangu nilienda mbali zaidi ya DJ nikajaribu kufikiri wateja wanaomuingizia DJ kipato.
    My Conclusion was, kama Mbowe ni DJ basi mteja wake mzuri ni JK, na hivyo kuashiria kuwa watu hao wawili wamefahamiana siku nyingi ingawa kwa bahati mbaya DJ amezama kwenye siasa anatetea maslahi ya wanyonge na JK ambaye ni mteja ameamua kuendelea kudansi Ikuru huku nchi ikiangamia!!!!!! Sasa sijui anayepoteza credibility kwa umma yupi kati ya hawa wawili.
    Nawasilisha kwa wadau
     
Loading...