Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anapochangiwa hela ya kuchukulia fomu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, Jun 14, 2010.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani wanaJF nawaombeni mnisaidie kidogo mawazo yenu. Hivi rais aliye madarakani, na ambaye mshahara wake pamoja na marupurupu ni makubwa, ambaye hatumii hata senti moja kununulia ama sukari, unga, mchele, mafuta yawe ya gari au ya kula..nk, anapochangiwa hela za kuchukulia fomu za kuomba kazi ya urais, tena na wanafunzi ambao mara nyingi wamekuwa wakigoma kuingia madarasani kushinikiza wapatiwe mkopo na serikali anayoiongoza huyo rais, je, ni kujikomba, au nikumuonea huruma huyu rais masikini??
    Ni mawazo tu yamenisumbua hadi kuwaulizeni wanajamvi wenzangu. Tujadili kidogo!!.
     
  2. m

    mtukazi Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 8, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu yao inanitia shaka
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jibu ni rahisi tu, kila mtu anaangalia maslahi binafsi. Ndipo tulipofikia waTz. Ile enzi ya kutanguliza maslahi ya taifa mbele imeshapita. Cha kusikitisha ni kizazi cha kesho tutawarithisha nini ikiwa kila nafasi ya kujiletea maendeleo tunawapa watu wa hovyo ili wawe viongozi wetu?
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwani hiyo hela wamechanga hao wanafunzi?si inarudi ilikotoka,hizo ni propaganda ndugu we huijui CCm nini
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ni unyonyaji mtupu........hawa watu hawapati mikopo stahili na kwa wakati....leo unawachangisha halafu amewapa ahadi ambayo kamwe haitotimia...
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani wale wanafunzi wamechanga au pesa zimepitia kwao ili kumfikia JK? Na zile fulana mpya za njano na kijani wamenunua au wamepewa bure wazivae?

    06_10_stknqh.jpg
     
  7. F

    FM JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya kufuatilia uhalali wa hao wanafunzi, isijekuwa ni kama wazee wa DAR ES SALAM.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Tafuteni criticiques zilizo relevant, si mnaharibu kazi takatifu ya kum criticize Kikwete.

    Kama wanafunzi wameamua kutoa statement kwamba wanampenda Kikwete na wanataka kuonyesha msimamo wao huo symbolically kwa kumnunulia forms je?

    Mimi nafikiri watu wa kubanwa vizuri ni hao wanafunzi wanao m sponsor huyu msanii Kikwete. Na kubanwa huku si kwa matumizi ya pesa, maana kila mtu ana uhuru wa kutumia pesa zake atakavyo, bali kwa sababu ya ku sponsor economic and political retardation by way of Kikwete.And this can be debated kwa sababu kuna watu either wanaona Kikwete poa, au wanajua Kikwete bogus ila wanajipendekeza, if you cannot beat them join them style.

    Kikwete hela zetu za madafu anaweza hata kuamuru gavana amchapishie noti mpya zenye sura yake by the ton, halafu azipeleke nyumbani kwake/ amuwekee katika akaunti yake.
     
  9. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo ndiko unafiki na usaliti unakoanzia.
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu kweli nakubaliana na wewe, hela walipewa pamoja na nguo wakakata za kwao zilizobaki wakamrudishia!
     
  11. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si tu ni kujipendekeza kwao wale wanafunzi bali pia na uwezo wao mdogo wa ku analyse mambo vikichangiwa na ubinafsi! wale wanafunzi walichanga wenyewe hawakuchangishwa na hiyo ni dalili wazi kuwa Taifa lijalo la Tz litakuwa ni la watu wabinafsi na wanaojali maslahi yao na vigeugeu pia, ni juzi tu hapa wanfunzi hawahawa waligoma eti mikopo haitoshi lakini leo ni wanfunzi hawahawa wanaandamana wakiimba eti wana imani na JK, na ajabu zaidi ili kuodhihirisha ubanafsi na unafiki wao wakaomba wawekwe kwenye timu ya kampeni na Muungana bila hiana akaamuru vijana 36 wajumuishwe kwenye timu yake ya kampeni hasa katika udhamini ule wa watu mia 200, so kwa Dodoma JK sasa anahitaji watu 164 tu ili kukamilisha idaidi ya watu 200 inayotakiwa japo kupata zaidi si dhambi!

    Unafiki! unafiki! unafiki tu ndio umewajaaa hawa vijana na njaa yao ndio kaburi lao la maendeleo!
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni utaratibu tu ndg yangu wala usihofu. Kumbuka madaraka anayogombea ni ya umma hivyo ni lazima kuwepo uwazi ili isije raise maswali ya namna atakavyorudisha fedha za kuchukulia fomu pamoja na zile za kampeni (baba wa taifa)
     
  13. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Utaratibu gani ndugu yangu wa masikini kumchangia tajiri!
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Maji huenda baharini
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni maneno ya kujiliwaza tu haya, na pengine ni ya kukata tamaa pia!
     
  16. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    full kujikomba na fikra finyu..................**** them all those student who contributed
     
  17. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu punguza ukali wa maneno!
     
Loading...