Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anapobariki ufisadi uvccm anatufundisha nini???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 20, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kama unatokea kuwa against na mafisadi na rais wa nchi anatumika vilivyo kukumaliza ukiwa wewe mwananchi wa karibia unafundishwa nini kwa hili???nimeanza kumwogopa kama ukoma..
    huyu rais nilishasema afadhali ufisadi wa edward lowassa.....huyu ni fedhuli wa nchi na akijua uko nae
    against achelewi kutumia maisha yake kukumaliza...je tunaitaji kuwa na rais kama huyu\
    akuna asiyejua chokochoko za UVCCM zimeanza wapi na akikutosha wakaamua kumtumia RAIS WA MAFISADI MH KIKWETE KUHITIMISHA WALICHOTUMWA...NAKUMBUKA MAKAMBA ALMWAMBIA MASAUNI NIMETUMWA NA DOLA UJIUZULU SASA KWA HILI NAAMNI ALITUMWA

    KAZI IPO
     
Loading...