Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anafanya kazi ya "Kugonga tano" na watoto badala ya kumwaga sera

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 23, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    JK kweli anapenda mzaha.

    Kwa kuwa mikutano yake inajaa watoto wa shule, basi siku hizi anachokifanya kila anakopita ni kucheza kidali po na watoto wadogo.

    Hivi munaoshabikia JK muna akili nzuri kweli? Hasa MS
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kesha data
     
Loading...