Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anaendelea kushangaa,TBC habari live sasa hivi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Apr 1, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa mara nyingine rais kikwete akiwa kwenye ziara ya ma-wizara,leo alikuwa wizara ya viwanda na amesema anashangaa "JINSI VIWANDA NCHINI VILIVYOBINAFSISHWA" my take ni Je rais alikuwa anaishi nje ya nchi kwa muda mrefu na ndio anarejea sasa na kukuta mambo haya ???......na wakati huohuo LYATONGA Naye ameibukia ITV habari saa hii,anaendelea kujichimbia CCM akiwataka wana ccm wasiotaka kukosoa chama ndani ya vikao,eti wajiuzuru toka baraza la mawaziri.KULIKONI
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Huyu rais roho yake inahangaika vipemba wake (TISS) washamjuza kuwa watz hakutaki!! Nahuyu mgonjwa inji hiii(mrema) njaa inamsumbua hajui hata anachokifanya anachojua nishilingi ngapi ****** atampa. shatppp!!!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh kweli maajabu haya
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    acha kuwekeza akili zako kwenye migogoro ambayo haikusaidii kitu,rais ni mswahili anatumia fursa hiyo.kwahiyo ktk speech yake yote hapo ndio umeona patakusaidia sana? Ach upuuzi
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wapiga kura waliowengi wana monitor vioja vyenu.keep dreaming. wapiga kura wanamkubali na wala hawako tayari
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    rais anashangaaa
    na wananchi tunashangaaa....

    ni shangaa shangaa nation
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aah wp! Jipe myo utashnda ndg! Wapga kura wngp? Labda Makamba na Tendwa! Hv unalpwa sh ngp vile?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa ndo nimeelewa maana ya jina lako! Mr Mak = Mr Makamba! C umalzie 2 kuliandka lote cz 2shaksh2kia? Shame on you!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Amesema ati ili nchi iendelee inapitia KILIMO halafu VIWANDA halafu SERVICES....ATI NDIO UCHUMI UNAVYOENDA....naye ana degree ya uchumi ''KILIMO ni cummmulative''
     
  10. P

    Percival JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,184
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu hapa JF bado anataka serikali ijenge na kumiliki viwanda ? Acheni wafanyabiashara wafanye hiyo kazi na serikali ikusanye kodi. Kuweka viwanda kwenya miliki ya serikali ni kuwapa wezi waifilisi. Tumeona mashirika mengi ya uma yanaliwa.
     
  11. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mr markamb! teh! teh!,inaelekea na wewe ulikuwa nje ya nchi na umerdi pamoja na rais,hivyo hujui kinachoendelea, UPEPO unavuma tofauti..."YOU CAN BUY A CLOCK BUT NOT A TIME"
     
Loading...