Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais ana sigina katiba?au anavunja maadili ya utumishi ya umma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jul 30, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kuona mtu katumikia serikalini zaidi ya miaka 40 na amestaafu na anakula pension,ajabu sasa anateuliwa kuwa mkuu wamkoa! Wakati kastaafu jeshini na cheo cha kanali au brigedia!je hiyo nikulindana au nikwamba rais aliye madarakani anakiuka maadili ya utumishi kama kiongozi namba moja?au ana sigina katiba?
     
Loading...