Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais alisema asiposafiri tutakufa na njaa. Sasa mbona hasafiri??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Feb 10, 2011.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kuna story ilikuja humu enzi zile wakati mzee wa kaya alikuwa anakuja nyumbani kubadilisha suit na kuanza safari nyingine ughaibuni. Nasikia that time hata carpet pale airport lilikuwa halikunjwi na mabalozi walishachoka kusindikiza msafara.

    Wakati huo akiwa na safari ruruki alidai kuwa anakwenda khangaikia kupata pesa kutoka kwa wahisani, na asipofanya hivyo tutakufa na njaa.

    Sasa kama story ni ya kweli mbona sasa hasafiri tena?? Je, ina maana anataka tufe na njaa. je barua ya katibu wa wizara ya fedha itatosha kutupatia pesa za wahisani kutuokoa na janga la njaa ukichukulia kuwa Katibu wa wizara ya fedha anadai zaidi ya wilaya 13 HALI NI MBAYA???
     
  2. k

    kiloni JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa ubishoo!!!!
    Sasa keshalikoroga
    amechakachua kura dunia inajua.
    Ameua waandamanaji dunia inajua.
    Analinda wezi dunia inajua.
    Hana pa kwenda waandishi wa habari wa majuu watamtaiti mpaka ataanguka kama mwanza na dar. Na alivyokilaza hawezi kujibu. "hata mimi sijui kwa nini nchi yangu ni maskini wakati tuna raslimali" "Simfahamu mmiliki wa DOWANS" YAMEMSHUKA!
     
  3. S

    Selungo JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata watanzania siwaujui!

     
Loading...