Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais al-bashir atangaza kutogombea tena sudan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Rais wa sudan amesema hatowania tena muhula mwingine kwa sababu za kiusalama,,...
    ktk uchaguzi ujao ..kutokana na shinikizola mabadiliko linaloikabili mataifa ya kiarabu ikiwemo nchini mwake...
    mmoja wa maofisa wa juu wa chama chake amaesema al-bashir alieingia 1989 kutokana na mapinduzi yasiyomwaga damu na kushinda uchaguzi uliolalamikiwa apr mwaka jana hatowania tena kwa sababu za kiusalama..
    uchaguzi huo wa rais unatarajiwa kufanyika kila baada ya miaka mitano kwa mujibu wa taratibu utafanyika miaka minee ijayo

    Mh RAIS nahisi umekaribia kusoma nyakati lakini kwa uamuzi wako watakuvumilia miaka miwili tu ijayo wataingia squregarden kufanya mamabo nahisi wasudan nao wamechoka na awataki ujinga tena
     
Loading...