Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais akimtoa waziri mkuu ni lazima anayemteua athibitishwe na bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Apr 27, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    raisi akiamua kumbadili wazir mkuu ni lazima amteue then athibitishwe na bunge ndo liundwe baraza jipya au iko tofauti naomba mnijuze utaratibu
     
  2. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 519
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Kama sijakosea, Raisi anateua jina la waziri mkuu ambae ni Mbunge, halfu wabunge watachagua pendekezo hilo la raisi. kama wabunge watalikataa hilo jin basi raisi atapendekeza jina jingine.
    Niko tayali kusahihishwa kama nimekosea
     
  3. i

    isoko Senior Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watapitisha jina la PM ikiwa wabunge hawatapitisha jina Rais atateua mwingine
     
  4. E

    ELIESKIA Senior Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa maana nyingin hatuwez kuita mabadiliko ya wizara inabidi kuvunja baraza zima?
     
Loading...