Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAIS AKIKUPIGA RISASI. Analindwa Kwa Nguvu Zote: SHERIA

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Aloysius, Jul 28, 2011.

  1. Aloysius

    Aloysius Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kosa lolote atakalo mtendea mtu mwenye mamlaka ya Urais mtu yoyote yule, Rais ankinga (immunity) ni lazima avuliwe na bunge ndipo ashitakiwe. (Presidential Immunity). Umeipenda hiyo?
     
Loading...