Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais akifurahia jambo na mcheza kikapu wa marekani...Mh. Rais ila watzi hatuna umeme, mzee!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shadow, Aug 23, 2011.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [h=1]DWIGHT HOWARD AKUTANA NA RAIS KIKWETE IKULU[/h]
    [​IMG]Mchezaji maarufu wa mpira wa Kikapu duniani, Dwight Howard akimkabidhi Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete zawadi ya jezi wakati nyota huyo alipomtembelea Rais ikulu jijini Dar es Salaam jana. Dwight Howard ni mchezaji nyota wa timu ya kikapu ya Orlando Magic ya nchini Marekani.
    [​IMG]Nyota mchezo wa kikapu nchini Marekani Dwight Howard akimwangalia Simba aliyekaushwa kitaalamu na kupamba lango la ikulu jijini Dar es Salaam huku akifurahia jambo na Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete wakati nyota huyo alipokwenda ikulu kumsalimia Rais na kutoa ahadi ya kutoa msaada ili kukuza vipaji vya mchezo huo nchini.
    [​IMG]
    Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete (kulia), Balozi wa Marekani nchini Tanzania Alfonso Lenhardt (kushoto) wakiwa katika picha ya pamoja na nyota wa mchezo wa kikapu nchini Marekani Dwight Howard (Katikati) wakati nyota huyo alipomtembelea Rais ikulu jijini Dar es Salaam jana.Nyota huyo anachezea klabu ya Orlando Magic.

    Picha zote na Freddy Maro/Ikulu
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sio mbaya amefanya kuficha siri na umasikini wa nchi kwa tabasamu kaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Haya ndo mambo anayoyapenda yeye.Haya yenu ya mgao wa umeme , kupanda bei ya mafuta , na ugumu wa maisha mtajijua wenyewe.hapa ni gambe tu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Too cheap for him.
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
  6. john dofrian

    john dofrian New Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio rais wetu huyo,kila mtu na blog kibao wanaongea negative kwa jamaa,ni dhahiri hakubaliki!!!!!!2015 sijui itakuwaje,,naomba mjadili mambo kama haya kwa kina ili watanzania waelewe kinachoendelea katika nchi yao...mmmmccccchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Baadaye tutamuona ZNZ akimzika MBUNGE...
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Huyo Kwanza anatamani kesho ndio iwe 2015 asepe. Ameoona joto ya jiwe ya hicho kiti. Wakati Nyerere anawaambia kuwa ikulu ni pagumu walidhani anatania? Sasa hivi mi naona ameshakata tamaa ya maisha kwa hiyo ameacha bora liende tu!
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    watu wa protocol nao sifuri kabisa, kwa umbile la jamaa ilipaswa hiyo picha ipigwe wakiwa wamekaa kwenye viti. Mke wa sarkozy rais wa ufaransa aliacha kuvaa high hilly ili angalau kimo chake kiwe kifupi asionekane kumzidi mumewe. Na sehemu zingine sarkozy anapofanya ziara watu wanaoruhusiwa kuwa karibu yake ni wenye vimo vifupivifupi.
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Msanii ni msanii, of all the problems unapata muda wa kuchat na basketballer?..
     
Loading...