Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais ajaye ni huyu hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MGANGA WA KIENYEJI, Oct 14, 2012.

  1. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kwa hoja zipi mkuu? au kwa picha yake tu?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
     
Loading...