Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Abdulaye Wade wa Senegal akubali kushindwa!

Discussion in 'International Forum' started by Maverick, Mar 26, 2012.

  1. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais wa Senegal Abdulaye Wade amekubali matokeo katika mzunguko wa pili wa uchaguzi wa urais. Wade ambaye ana miaka zaidi ya 80 alibadili katiba ili aweze kugombea mara ya tatu.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kaumbuka.
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mungu yupo..... wanang'ang'ania walinde walivyoiba
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Safi sana hichi kibabu hadi kinakera kilivyokuwa kinang'ang'ana kubaki ikulu.
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sauti ya watu sauti ya mungu
     
  6. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari zilizotufikia ni kwamba rais babu king'ang'anizi wa Senegal Abdulaye Wade ameshindwa vibaya na mpinzani wake Mecky Sall kwenye marudio ya uchaguzi uliofanyika leo. Wade alionywa asigombee kipindi cha tatu kinyume cha katiba lakini alikataa. Sasa amefurushwa kwa aibu na zomeazomea.

    Kwa mara nyingine chama tawala kimfurushwa madarakani kwa amani kupitia sanduku la kura.

    Hata hivyo Wade ameonyesha ukomavu wa kisiasa kukubali kushindwa tofauti na vibabu kama Mwai Kibaki wa Kenya na Robert Mugabe wa Zimbabwe. Alluta Continua Afrika kunazidi kucha.
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Bado chama cha magamba.....
     
  8. T

    THEO LYIMO Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi ataungana na sioi tarehe 1/april wafarijiane vizuri
     
  9. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Karibu kijiweni Abdulaye Wade and RIP the rest of your power struggle
     
  10. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Sawa,ila Mugabe achana nae,tuzungumzie wengine
     
  11. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwani magamba wamekuambia wanampango wa kushindwa? Hata Arumeru wanadai watashinda! Hata wasingeweka mgombea watashinda na utashangaa tayari wana kura asilimia 72! Hawa jamaa achana nao... Hata ufanyeje wao ni washindi tu hata kwa kutumia mashetani kuwapigia kura!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Afadhali kibabu kimepigwa chini.
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    hakuna mtu ana mpango wa kushindwa au anajiandaa kushindwa!!! kura ndio zinasema nani kashinda nani kashindwa!! nadhani hii asilimilia umekosea mimi nahisi wana 27%
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata Mwigulu amejitapa tarehe moja Sioi bungeni bila aibu kabisa JF!!!!! Kuwa shabiki wa CCM Arumeru kunahitaji roho ngumu sana.
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Senegal ni mfano mzuri Afrika, hata Wade mwenyewe alikuwa mpinzani akamng'oa mwenzie. Akatamani kufunga mlango alioingilia, poor him.

    Hiki Chama Dikteta cha hapa kwetu mwisho wake umefika. Wakajipange upya.
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Bado magamba 2015...
     
  17. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    safi sana na wade amekubali kushindwa.
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Hongera Senegal kwa Demokrasia nzuri huo ni mfano mzuri wa kuigwa, kwa hapa kwetu wakuu ngojeeni mpaka Mwaka 2015 msipayuke payuke ovyo tu pasipo na sababu tusubiri Mechi yetu ya fainali Mwaka 2015 mwamuzi wa mwisho ni

    hakim na hakim wetu ni sisi wenyewe wananchi tutakao chaguwa Kiongozi anayeweza kutufaa kutuongoza nawapa hongera tena Wa Senegal.
     
  19. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kwa hilo Babu kanifurahisha ingawaje kulikuwa hakuna haja ya yeye kugombania mara ya tatu. Na kikubwa zaidi kampigia simu na kumpongeza Macky Sall.
     
  20. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana wasenegali mungu hapendi wanafiki,bado magamba tuuuuu.
     
Loading...