Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rain drops (matone ya mvua)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papa Mopao, Dec 21, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nimegundua kwamba, rain drops za mvua ikiwa ni kubwa mara nyingi huwa inaleta maafa makubwa sana baadhi maeneo kwa sababu inakusanya maji mengi kwa haraka na kwa muda mfupi ndipo hutokea mafuriko makubwa kama hivi hii ya Dar sijui sehemu zingine (mikoa mingine).

    Napenda kuchukua nafasi hii kuwapa pole waliokumbwa na maafa na mungu awape nguvu!
     
  2. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    tatizo sio ukubwa wa rain drop. ishu ni time it take to rain.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti rain drops za mvua! Kwa kwa kwa kwa kwa
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ishu ni time? muda mfupi tu mafuriko ya namna hiyo? kwani mvua ilinyesha muda gani?
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna ajabu kwenye lugha?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Daaah!! Mhhh!!.
     
  7. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    nimesoma hapoooooooo!!! nimesomaaaa hasa hapo penye red, nimesomaa ila!!!!!!!!!!!!
    bora niwape pole wanaDSM KWA MAFURIKO ILA WALIO JENGA MABONDENI WAHAME.
    HII iwe ni mara ya mwisho kuishi maeneo hayo
     
Loading...