Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raila Odinga kufungua jengo la Yusuph Manji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 21, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    Waziri Mkuu wa Kenya anategemewa kufungu Jengo la Uchumi Ijumaa hii.Jengo hilo linamilikiwa na mfanya biashara Yusuph Manji.mia
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ina maana kakosekana kiongozi toka Tz wa kufungua!mbona 2natukanwa matusi ya nguoni nasi kukubali?
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora achukue mtu mwingine. Mali yenyewe ya wizi.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni lini Pinda au hata Kikwete ataenda kufungua jendo Kenya? Membe anaona hii kashfa?
     
  5. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa Tanzania wanakupa kuonekana wanajihusisha na miradi ya hela za kifisadi. Siku nchi ikipata viongozi bora mali zote za Manji na za mafisadi wengine zitarudishwa serikalini.
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa TZ na WTZ wanapenda pesa lakini ya kuficha ficha ..tabia hii ya kupenda kuonekana masikin wameirithi

    Kutoka kwa mwalimu nyerere..lol
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Uwe na adabu mwlm hakua mjinga mjinga kama unavyosema,tuliobahatika kuongea nae tunajua yule ni kichwa alitaka watu wote wawe sawa sio kama unavyosema eti alipenda umasikini...
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hakuna kashfa hapo. Corruption has been taken into new level of absurdity
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Wameona bora wasepe maana mali ya dhuluma siku ya siku itafilisiwa.
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unless neno kashfa lina tafsiri mpya. Kukiwa na uwekezaji wa Mtanzania na usio na mawaa basi watakwenda kufungua lakini huyu jamaa hafai hata kidogo. Mnashindwa kuelewa kwamba ufunguzi wa jengo unakwenda na ufunguzi wa supermarket ya Nakumatt iliyopo ndani ya jengo hilo na ndiyo inayomleta Raila na Manji akaona atumie jiwe hilo hilo kuua na ndege wa pili.
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Raila Odinga anastahili kuwa makini sana na aiana ya wafanyabiashara anaoshirikiana nao,vinginevyo ndoto zake za kuwa influential hapa East Africa zitapata pigo kubwa sana.Hata kujihusisha kwake kuzindua Habari corporation inayomilikiwa na Rostam Aziz mwaka juzi haikuwa busara sana.Ndiyo maana sishangai kujiingiza au kukubali mwaliko wa kuzindua Quality Plazza.

    Kule south Africa ana ushirika na Cyril Ramaphosa ,hata hivyo Ramaphosa ni mfanyabiashara clean hadi majuzi alipoingizwa kwenye kashfa ya tenda za serikali.Raila Odinga anatuangusha wanamapinduzi wenzake kwa hili
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ideology zake zilikuwa za hovyo mungu mwenyewe hajawafanya waru wawe sawa yeye angewezaje.ndo maana kwame nkrumah alimtukana
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    yule alifuata sela za Ujamaa na kujitegemea. haya ya wakina Manji ni ubepali. unafikili mwl angekubari haya? mia
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    how has mwalimu come into this??
     
  15. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    basi, na yeye yupo pamoja na mafisadi, na sasa ameamua kushirikiana nao hapa baada ya kuwa kiongozi wa kitaifa nchini mwake. Nawaelewa sana hawa majirani zetu, Raila included!!..
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,607
    Trophy Points: 280
    mia mbilii.......
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    What happened to Kencom house and Grand Regency ? Wenzetu makini.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Manji anatumia hela ya babu yake ikiisha anakuja ya baba yake ikiisha anakuja yake sasa::
     
Loading...