Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raiamwema laipiku mwanahalisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 20, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni gazeti linalotoka kila j5 sawa na mwanahalisi
    raiamwema lipo juu hasa ktk habari zinazohusu cdm na ufisadi
    hili gazeti makini ambalo mwanzo tulidhani limekuja tu kuficha ufisadi na kuitetea ccm limekuwa mwiba sana kwa ccm na huku likionekana wazi limeipiku mwanahalisi kuhusu maswala nyeti ya CDM.
    Nadra gazeti hilo kupata hotuba za kambi ya upinzani lkn sasa linakuja kwa kasi na hotuba zote za wapinzani utazipata huko. hii ni kazi kubwa iiliofanywa na uongozi wa gazeti hilo kufichua ufisadi na kuliavcha nyuma mwanahalisi ambalo limeanza kuchusha mbele ya viongozi wa CDM
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna Hoja
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hii taarifa mbona kama udaku vile.

    ok, what's the point by the way?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    BARAFU
    Join Date : 19th July 2009

    Posts : 20
    Rep Power : 0



    BILA SHAKA JANA ILIKUWA BIRTHDAY YAKO KUJIUNGA JF.


     
Loading...