Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raia wafunga barabara ikwiriri

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Wakusini, May 20, 2012.

  1. Wakusini

    Wakusini Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari nilizozipata kutoka kwa chanzo cha uhakika ni kuwa wananchi wa Ikwiriri rufiji wamefunga barabara iendayo Mtwara,na fujo zikiendelea madai ikiwa ni kama yale ya WANA SONGEA kuwa kuna mauaji ya raia wasio na hatia yanaendelea na jeshi la polisi kutochukua hatua,kituo cha polisi kipo hatarini kupigwa kibiriti!!! Taarifa zaidi!!!!!!!!
    NAWASILISHA!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rufiji mnawapenda sana magamba, ngoja wawakomeshe kabisa!
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vurugu kali zaendelea huko Ikwiriri~Rufiji baina ya Wandengereko na Wasukuma; chanzo cha vurugu ni baada ya wasukuma kulisha mifugo yao ktk mashamba ya wandengereko ambapo baada ya malumbano ya muda mrefu, Jana Mndengereko mmoja aliuawa.
    Baada ya tukio hilo Wandengereko wakareport Police lkn hawakupata ushirikiano na kuamua kuingia mtaani kimapigano.
    Vurugu hizo zimeshika sura mpya baada ya kuvamia makazi ya Police na kuchoma nyumba moja ya Police.
    Mapigano yanaendelea,Mwenye info zaidi atupe updates"
     
  4. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wadau naskia tetesi kua wakulima na wafugaji wa ikwiriri huko rufiji wanachapana. Chanzo sijakijua, mwenye updates atumwagie hapa.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaaani natamani mapigano yatawanyike na kusambaa nchi nzima
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    clouds fm wamekua wakiripot hiyo ishu tangu saa 6 mchana,,,,ni kwamba wakulima na wafugaji wa KISUKUMA wamekua wakipigana na kuna mtu nadhan amepoteza maisha
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usiombee hayo mambo mdau,,,,unaandika kama unakata GOGO????
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KIla mara serikali imekuwa ikiichukulia suala la hawa wafugaji kimzaha mzaha lakini wananchi wanateseka kweli
     
  9. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,933
    Likes Received: 2,592
    Trophy Points: 280
    Nipo safarini kuelekea Dar nikitokea Mtwara, hapa ikwiriri wananchi wameweka magogo kuzuia magari yote yaendayo Dar..polisi ni kama vile wameshindwa kuzuia fujo hizo..tupo hapa takribani masaa mawili...chanzo kinasema ni vurugu kati ya wasukuma( wafugaji) walioua mmoja wa raia wa hapa ikwiriri. So raia wanatumia kinga ya abiria ili waweze kutekelezewa matakwa yao na polisi..
     
  10. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili iweje?
     
  11. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaandika kama anak...ya!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yupo tu nyuma ya kibodi anakunyakunya tuuuuu,,,,wee unaombea machafuko una akili,,,,hapa tu hakuna chakula bado watu wanahangaika,,,,
     
  13. A

    Aswel Senior Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msimhukumu, huo ni mtazamo wake, yawezekana anasababu ya msingi kusema hivyo
     
  14. ndinga

    ndinga Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe una matatizo ya akili
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mawazo huru huruhusiwa......ila huo ni mtazamo wa VIJANA....! Ambao hata MKANDA wa vita vya KAGERA hawajuona na wala MAUAJI YA KIMBARI RWANDA ...! Akipata wasaa wa kuona picha hizo sidhani kama atabaki na kauli ya kutamani machafuko yaenee, aweza kutamani machafuko ya kuwatoa watawala na chama fulani lakini akumbuke kuwe hatutabaki salama
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sababu yake ya msingi ndo hiyo ya kuona chaos
     
  17. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je wewe ndinga una akili timamu???
    Je wewe ni great tjinker? Je umelelewa katika familia au uchchoroni? Je wewe ni kibaka? Hivyo umezoea kula kunywa kwa vurugu?

    VIJANA TUOMBE AMANI NA KUITUNZA KAMA JICHO, SI MNASIKIA MAJIRANI ZETU. Je lile ule mgogoro wa Kilosa- Morogoro ulimalizika?
     
  18. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Utakua hukielewi unacho kitamani. Umefikiria waathirika wa unachokitamani? Kama taifa tunayomatatizo Kama hayo ya wakulima na wafugaji lakini suluhu sio kwa mapambano kuenea nchi nzima. Umenisikitisha.
     
  19. M

    Mboerap Senior Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kunasababu gani ya msingi ya mtu kuombea machafuko nchi nzima. Huo ni upuuzi tena mtupu. Kama anapenda si aende huko ikwiriri
     
  20. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vurugu zinazidi kuchukua sura nyingine baada ya Police kuanza kukamata wananchi na kuna maandamano makubwa kiasi kwamba barabara kuu imefungwa na ni piga nikupige baina ya Polisi na wakulima hao(Wandengereko)
    Jingine lililo kubwa zaidi ni kwamba tatizo hili linazidi kuchukua sura ya kikabila na kidini.
    Wandengereko hawawataki Wakristo huko kwao na kabila hilo la Kisukuma.
     
Loading...