Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raia wa kigeni mbaroni wakiuza watu Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Jan 14, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]

    na Happiness Katabazi


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]
    RAIA wa Nepal, Ashok Kumar Khadka, na wenzake, anayetuhumiwa kufanya biashara haramu ya kusafirisha binadamu alifikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu Dar es Salaam.

    Mbele ya Hakimu Mkazi, Aloyce Katemana, Mwanasheria wa Idara ya Uhamiaji, Patrick Ngoyomela, alidai kuwa mbali na mtuhumiwa huyo kufikishwa mahakamani, washtakiwa wengine ambao ni raia wa India na Nepal ni Hasnein Kamrudin Osman, Kamal Gautama, Adhikar Did Natu, Rama Prakash Paudel, Atmaram Ghimire, Sibnath Bag, Mohamed Ridzwan Khan.

    Wakiwa mahakamani hapo, wakili wa Idara ya Uhamiaji Ngoyomela alishindwa kuwasomea mashtaka yanayowakabili washtakiwa hao kwa sababu walikuwa hawafahamu lugha ya Kiingereza, hivyo endapo angewasomea mashtaka hayo wasingeelewa.


    Ngoyomela alimuomba hakimu huyo aahirishe kesi hiyo hadi hapo atakapopatikana mkalimani wa kutafsiri lugha ya watuhumiwa hao.


    Ombi hilo lilikubaliwa na hakimu huyo ambaye aliahirisha kesi hiyo hadi Januari 27, aliamuru washtakiwa hao wapelekwe gerezani.



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wahindi wanachukua Madini Yetu, Biashara Zetu na sasa Wanasafirisha able bodied people...
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmmmh! sijui tunaelekea wapi!
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamayangu! Slavery is back!?
     
  5. A

    ADK JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hebu tujuze vema sasa hao viumbe wakisafirishwa kwa madhuni yepi hasa?
     
Loading...