Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raia wa Ireland Wakipiga Chini Chama Kilichotawala Maiaka 14

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 27, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni kwa sababu ya aibu ya anguko la uchumi lililopelekea nchi kuomba mkopo European Union na World Bank.

    Chama kimepata 15% tu ya kura. chaliiiiiiiiiiiiiii.

    Sisi huku hujisifu pale tunapopewa mikopo au kusamehewa madeni. Raia wa nchi zingine hiyo ni aibu ambayo adhabu yake ni kwenye masanduku ya kura tu.
     
Loading...