Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raia wa Asia akamatwa na mil moja za bandia na bado anatesa

Discussion in 'International Forum' started by CHIEF MVUNGI, May 7, 2012.

  1. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni chief engineer wa Neptune Hotel iko Unguja,kawalipa vibaruapesa za bandia wameenda kutumia wengine wamepigwa na wananchi wenye hasira kali,walivyopelekwa polisi wakadai wamepewa na bwana huyo aliyetambulika kwa jina moja la Raju,chakushangaza jamaa jana kapelekwa polisi kalala huko na leo kaachiwa huru,ninavyosikia polisi wamepewa chochote na ndo basi kesi hakuna,sasa hawa hawakutaka kujua hata mtandao huo,hii ndo serikali inayonuka rushwa
     
  2. D

    Deofm JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni kweli basi serikali husika ipo likizo, ikirudi kazini huyo jamaa atakamatwa.
     
Loading...